Announcement

Collapse
No announcement yet.

[True]คนที่อยากเช็คความเร็วสูงสุดที่รับได้ลองเช็คในเว็บดูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [True]คนที่อยากเช็คความเร็วสูงสุดที่รับได้ลองเช็คในเว็บดูครับ

เข้าไปลงทะเบียนตรงลูกค้าเก่า

http://www.truecorp.co.th/tha/promot...peed8mbps.jsp#

แล้วกรอกข้อมูลไป

จะมีหน้านึงที่บอกความเร็วสูงสุดที่คุณรับได้ครับ
    Attached Files

เดี่ยวเทสก่อน จองที่นะ
    เงอะ เทสไม่ได้ๆ

Internal Server Error
    The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, you@your.address and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Comment

ผมเข้าไม่ได้อ่าคับ เขาบอกว่าเซิพเวอร์เอ๋อเรอ

Comment

Originally posted by golf 112 View Post
        ผมเข้าไม่ได้อ่าคับ เขาบอกว่าเซิพเวอร์เอ๋อเรอ
        ก้อเป็นเหมือนผมแหละ

Comment

เซฟเน่าตั้งเเต่เช้าเเล้วอะ true

Comment

>>หมายเลขโทรศัพท์บ้าน 02xxxxxxx ได้อยู่ระหว่างดำเนินการติดตั้ง ไม่พร้อมให้บริการนี้(VC Status=90004)<<

อะไรของมัน - -*

Comment

สมัครเเล้วไม่เห็นเป็น 3 เมกเลยครับ

Comment

ได้ 8M แต่ตังไม่มี 555+

Comment

ของผมใช้ 2 เมกอยู่ โปรใหม่มันจะอัพให้เป็น 4 เมกใช่มั้ย แต่เบอร์ผมมันให้ได้แค่ 3 เมก แล้วไอ้หัวทุยมันก็ยังไม่อัพให้ด้วย ยัง 2 เมกเหมือนเดิม

Comment

สมัครเเล้วไม่เห็นเป็น 3 เมกเลยครับ
                    เค้าปรับให้เลยครับไม่ต้องสมัคร

Comment

โทรไปที่ "ทุย" รอสายนานมากๆๆๆๆๆ ได้คำตอบคือ "ความเร็วในเขตของคุณสูงสุดสามารถใช้งานได้ที่ 4 เมก ท่อสัญญานตอนนี้ทางเราเปิดรอไว้แล้วที่ 4 เมก แต่ทางแพคเกจเดิม 2.5 ของท่าน เจ้าหน้าที่ยังไม่ได้แจ้งเปลี่ยนเข้ามา ต้องรอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับใน 24 ชม. นะคะ" สรุปคือรอต่อไปเอิ้กๆ เมื่อไรน้อ 55+

รอไม่ว่าแต่เบื่อชอบตัดรอบบิลก่อนวันที่ได้ใช้งานจริงๆเสมอประมาณว่าใช้จริงวันที่ 15 บิลเขียนว่าตัดใช้งานจริงวันที่ 1 ซะง้าน ไม่ได้ใช้มา 15 วันฟรีๆ เสียตังปล่่าว (เล่าสู่กันฟังคับ)

Comment

ลงทะเบียนลุกค้าเก่า อยู่มุมไหนของเว็บอะงับ กดลิ้งไปหาไม่เจออะ

Comment

ของผมได้ local 4 mb เองอะ

5 mb ไม่ได้แล้วกดสมัครไปแล้ว มีเซ็งๆ

Comment

8m แต่ยังอัพไม่ได้ sv เน่า - -*

Comment

เข้าได้เเล้วครับรอนานมากมาย

Comment

Working...
                              X