Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไหนๆก็ไหนๆละถามเรื่องuploadของโปร8MBหน่อยละกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไหนๆก็ไหนๆละถามเรื่องuploadของโปร8MBหน่อยละกันครับ

เห็นมีลงไว้แต่อัตราดาวโหลด เลยอยากรู้ว่าอัตราอัพโหลดของโปรนี้มันอยู่ที่เท่าไรครับ ไม่ได้คิดจะใช้แต่อยากรู้เฉยๆครับ

512K ครับ

Comment

512kb ก็ ประมาน 45 - 52 Kb/Sec ครับ

Comment

จิงป่ะเนี่ย ห่วยแตก

Comment

มันก็อย่างงี้และครับเล่น Local ไทย upload ก็ 512k เป็นธรรมดา
          ถ้าโหลดบิตก็เน้นดูดเร็วดีกว่านะ โหลดไปปล่อยไป อัพเรโชเรื่อยๆ

Comment

แม่เจ้าเสียเดือนเกือบ2000 อัพโหลดแค่512k ตอนแรกนึกว่าจะสัก5mขึ้น ยังงี้เช่าโคต่อดีกว่า - -

Comment

เช่าโคมาวิ่งไฟล์ คุ้มกว่าครับ แต่ถ้าเอามาโหลดเว็บนอกน่าจะแจ่ม

Comment

8MB/512K แม่เจ้า......... ไม่ได้สมดุลกันเลย

Comment

Originally posted by arito View Post
                  8MB/512K แม่เจ้า......... ไม่ได้สมดุลกันเลย
                  ก็ตามชื่อครับ ADSL ถูกต้องแล้ว

Comment

adsl มันสุดแค่ 1 ครับพัฒนาไปยังไงเต็มที่ก็3.5 ซึ่งเป็นAdsl2ครับ

Comment

adsl แค่ 1 สูงสุดถ้าปล่อย 1 ผมว่าเน็ทคจะหลุดกระจาย ท่าน อยากเร็วต้องรอ VDSL2

Comment

4m ผมมันไม่มีไรให้โหดลแล้ว ยังคิดว่าจะเปลี่ยนโปรเป็นอัพ 1m ดีไม่นิรอดูว่าจะมีลดรึป้าว
                        adsl อัพสูงสุดได้ 1m โหลดสูงสุด 10 รึ 8 นี้ละ คิดไวว่าอัพ 5m แรงแรง
                        Last edited by kidnapped1; 3 Apr 2009, 12:01:50.

Comment

Working...
                        X