Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่ามีเรื่องอยากจะให้ช่วยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่ามีเรื่องอยากจะให้ช่วยอ่ะครับ

คือว่า Windows ของผม มันไม่จำรหัสอะไรไห้เลยอ่ะครับ เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อก่อน MSN8.5 ของผมผมติ๊กให้มันจำรหัสกับจำอีเมลล์ไว้ แต่ตอนนี้มันไม่จำให้อ่ะครับขนาดผมติ๊กไว้แล้วนะครับ อีกตัวอย่างคือ เมื่อผมเข้าเว็บ 192.168.1.1 มันจะเป็นเว็บของเราเตอร์ใช่ไหมครับ มันจะมีรหัสมาให้พิมพ์เมื่อก่อนมันจะมีมาให้เรียบร้อยแต่ตอนนี้ มันถามให้พิมพ์ที่ง Username และ Password อ่ะครับ ใครมีวิธีแก้ช่วยนห่อยนะครับ
    ขอบคุณมากๆๆเลยนะครับ

คุณได้ทำไรเกี่ยวกับการ Clear temporary file ป่ะ ถ้าใช่ก็อาจจะเป็นไปได้นะครับ

Comment

แล้วมีวิธีแก้ไหมครับ คือว่ามันเป็นทุกครั้งเลยอ่าครับพอเปิดเครื่องขึ้นมาทุกครั้ง มันก็ต้องให้ใส่รหัสใหม่ทุกครั้งเลยอ่าครับ
      ถ้ามีช่วยบอกหน่อยนะครับ

Comment

Working...
      X