Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกหนึ่งทางเลือกรีวิว SAPPHIRE Radeon HD 4890 การ์ดใหม่ถอดด้าม แรงกระชากใจสาวกเขียวแด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกหนึ่งทางเลือกรีวิว SAPPHIRE Radeon HD 4890 การ์ดใหม่ถอดด้าม แรงกระชากใจสาวกเขียวแด

รู้สึกว่าภายในปีนี้ AMD/ATI ดูจะขยันขันแข็งทำฐานตลาดการ์ดจอกันอย่างไม่ยอมแพ้คู่แข่ง โดยเฉพาะในตระกูล HD 4800 ที่ดูเหมือนจะฮิตติดตลาดบ้านเราอย่างมากในปีนี้ ซึ่งสาเหตุที่เป็นเช่นนั้น อาจเนื่องมาจากประสิทธิภาพที่ค่อนข้างสูงแต่กลับตั้งราคาขายไม่แพง ก็เลยทำให้การ์ดในตระกูลนี้ ขายดีเป็นเทน้ำเทท่าอย่างมาก ซึ่งล่าสุด ณ วันนี้ (2 เมษายน 2552) ทาง ATI/AMD ก็ได้คลอดการ์ดรุ่นใหม่ในตระกูล 4800 ออกมาอีกหนึ่งตัวส่งท้ายก่อนสงกรานต์ในรุ่น Radeon HD 4890 ซึ่งประสิทธิภาพจะเป็นอย่างไร วันนี้ไปพิสูจน์พร้อมๆ กันเลยครับ

เชิญชมต่อได้ที่นี่เลยนะครับ...
    http://www.i3.in.th/news/view/564

ขอบคุณครับทุกท่าน

แอบไปดูก่อน

Comment

เก็บตังค์รอ คริๆ

Comment

น่าจะ work

Comment

ซุ่มไว้ก่อน

Comment

รอดู

Comment

รอชมของ HIS อ่ะ

Comment

พรุ่งนี้จะนำของ Power Color มาให้ชมนะครับ อย่าลืมติดตามใน
                www.i3.in.th

Comment

สุดยอดจริงๆ แต่มีงบแค่ 6600บ.เอง..

Comment

มีแล้วนะครับรีวิว PowerColor ATI Radeon HD4890 “สดจริงหรือไม่ ท้าพิสูจน์” จากเวปเพื่อนบ้านเราเองด้วยละครับ

Comment

อยากได้้

Comment

อยากเห็นรีวิวของบ้านเราเทียบกับgtx275จัง

Comment

มีแล้วนะครับรีวิว PowerColor ATI Radeon HD4890 “สดจริงหรือไม่ ท้าพิสูจน์” จากเวปเพื่อนบ้านเราเองด้วยละครับ
                          ผมแปลกใจอยู่อย่างนึงครับ ทำไมต้อง อิอิ ตลอดเวลาครับ

ผมนึกภาพเวลาเรายืนดูคนสองคนคุยกัน
                          เฮ้...เป็นไงแว้ อิอิ
                          เฮ้..สบายดีแว่ะ อิอิ
                          เฮ้..เย็นนี้ไปไหนดีแว้ อิอิ
                          เฮ้..ยังไม่รู้เหมือนกันแว่ะ อิอิ
                          เออชักหิวแล้วแว่ะ อิอิ
                          เออหิวเหมือนกาน อิอิ
                          หาไรกินดีกว่าแว่ะ อิอิ
                          เออป่ะๆๆ อิอิ
                          อิอิ
                          อิอิ
                          (หันมาสบตากัน)
                          อิอิ
                          ...
                          อิอิ

ดูแล้วผมคงได้แต่อมยิ้ม

Comment

Originally posted by hurahara View Post
                            อยากเห็นรีวิวของบ้านเราเทียบกับgtx275จัง
                            จัดไปอย่าให้เสีย......................
                            http://www.guru3d.com/article/geforc...5-review-test/

Comment

Originally posted by yoonlinwong View Post
                              จัดไปอย่าให้เสีย......................
                              http://www.guru3d.com/article/geforc...5-review-test/
                              เต็มเกงเลย ผลการทดสอบไม่ in line กะของเวปเราแฮะ

Comment

Working...
                              X