Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเพื่อนๆ ที่ใช้ M/B DFI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by narastaya9 View Post
    ชื้อสายมาต่อสิ
    ถ้ามันต่อได้ทำได้แล้วครับ - -* สายมันผมดึงจนตึงแล้วก็ยังไม่ถึงต้องยกสายลากข้าม การ์ดจอไปครับ มันผิดที่เคสผมเองครับ ยิ่งตอนใส่พัดลมแล้วครับมันแทบจะติดพัดลมใส่ไม่ได้เลยครับเซ็งมากๆ ต้องอ้อมไปด้านหลัง
    ดูซิงค์สุดบรรยาย โค ตะ ระ เน่า

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
      ถ้ามันต่อได้ทำได้แล้วครับ - -* สายมันผมดึงจนตึงแล้วก็ยังไม่ถึงต้องยกสายลากข้าม การ์ดจอไปครับ มันผิดที่เคสผมเองครับ ยิ่งตอนใส่พัดลมแล้วครับมันแทบจะติดพัดลมใส่ไม่ได้เลยครับเซ็งมากๆ ต้องอ้อมไปด้านหลัง
      ดูซิงค์สุดบรรยาย โค ตะ ระ เน่า

CPU sink นี่รู้สึกเหมือนมีสิ่งแปลกปลอมปนเข้ามาเลยครับขัดกันอย่างแรง
      หรือว่าเป็นstyle mix&match
      แต่ก็ดีครับประหยัดตังดี

Comment

ซิ้งเมพขิงๆ ส่วนตัวผมก็อยากลองเล่นนะ บอร์ดตระกูลเนี๊ย แต่ติดที่ว่าอยู่ต่างจังหวัด ซื้อว่ายาก แต่เคลมยากกว่า (เล่นบอร์ด OCZ มานาน ยังไม่รู้เลยว่า DFI เค๊าเคลมกันที่ไหนง่ะ)

Comment

ไอ้สายดำๆ ที่ห่อสายไฟนั่นเขาเรียก ท่อกระดูกงูรึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by diedmanz View Post
            ไอ้สายดำๆ ที่ห่อสายไฟนั่นเขาเรียก ท่อกระดูกงูรึเปล่าครับ
            มั่งครับ เดียวไปตั้งกระทู้ปล่อยแหล่ะใครสนใจ บอกได้ครับ PM มาเลย พอดีมันติดตรงนี้จริงๆ

Comment

กรรม ซื้อปุ๊ปขายปั๊ป

อัพเกรดเหมือนผมเลยแฮะ เพียงแต่ตอนแรกใช้ Dark p965-s เปลี่ยนเป็น Bloodiron P35 อุๆ Oc ได้เมพขิงๆ ดีกว่า P-965 เยอะเลยครับ นิ่งกว่า ไกลกว่า ใช้งานได้จริงกว่า อุๆ

Comment

Working...
              X