Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ การ์ดจอให้หน่อยครับ ที่มันเล่นเกมเจ๋งๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ การ์ดจอให้หน่อยครับ ที่มันเล่นเกมเจ๋งๆ

มอง XFX 8800GT ไว้ตั้งนาน แล้วของมันก็หายไปไหนหมด

เลยอยากให้แนะนำหน่อยครับ ว่าเล่นรุ่นไรดี อยากได้ที่เป็น ของ XFX ครับ

มี 3000 ไม่มีบวกไม่มีลบ เอาที่มันพอเล่นเกมใหม่ๆได้ ไม่ต้องแบบว่าเล่น high ได้นะครับ แค่ medium ก็พอ ครับ

XFX 9500 GT DDR3 พอหรือยังครับเล่น crysis BIA COD ได้ระดับไหนบ้างครับ

หรือใครยังพอรู่ว่าร้านไหนมี ขาย XFX8800GT บอกหน่อยนะครับ ที่พันทิพย์ น่ะครับ
    Last edited by wt25044; 2 Apr 2009, 16:48:46.

ไม่มีใครตอบเลย

Comment

XFX 9500 GT DDR3 ปรับได้ปานกลางครับ

หา 9800GT ครับ ความเร็วเท่ากับ 8800GT

Comment

หามือสองในบอร์ดดู

Comment

XFX ต้องนี่เลยอยู่ในงบพอดี
          Last edited by slate; 26 Jun 2010, 15:18:09.

Comment

งบ3000 ได้ 9600gso หรือ 8800gt มือ2 พวกยี่ห้อ spark

Comment

Originally posted by kairo1470 View Post
              งบ3000 ได้ 9600gso หรือ 8800gt มือ2 พวกยี่ห้อ spark
              มันจะแรงเท่ากับ xfx หรือเปล่าครับ หรือคนละระดับเลย

แล้ว xfx 8600GT DDR3 (ยังมีขายอยู่ไหม ร้านอะไร ที่พันทิพย์) แรงกว่า xfx 9500 GT DDR3 ไหมครับ
              9600gso ไม่ค่อยอยากจะใช้เท่าไรน่ะครับเห็น บอกกันว่าร้อนมาก พอเปิดพัดลม 100% ก็ดัง กลัวมันจะพังก่อนน่ะสิครับ - -

ขอถามอีกอย่างนะครับ ใช้งานแบบ full load คืออะไรครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
                กล่องมันเปนอย่างงั้นจริงๆหรอ งั้นซื้อกล่องมันละกัน ชอบๆ 5 5 5 5

Comment

Originally posted by slate View Post
                  แหม ๆ ถ้าได้จริง ป่านนี้ค่ายอื่นก็เจ๊งสิท่าน

Comment

ดัน

Comment

Working...
                    X