Announcement

Collapse
No announcement yet.

______ดูHDDให้ทีนะครับ______

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ______ดูHDDให้ทีนะครับ______

จะเอาไป load Bit และ ใช้สำหรับเครื่อง เลือกตัวไหนดีครับ สมราคา
    ไม่เกี่ยงยี่ห้อ WD กะ ซ๊เกต์ต ต่างกันตรงไหนอ่ะ หรือ จะเล่น ฮิตาชิ ดีครับ มาใหม่
    Last edited by momaymint; 27 Mar 2007, 08:38:49.

ดูแล้วนะค่ะ ตัวที่น่าเล่น มี 2 ตัวค่ะ คือsata-II 250 GB Seagate(5Y,by Authorized Agent)
    กับ sata-II 160 GB Hitachi(5Y)
    แต่ว่า เจ้าตัว sata-II 250 GB Seagate(5Y,by Authorized Agent) รับประกันร้านนี่ดิ
    ความรู้สึกตัวเองนะค่ะ คิดว่า รับประกันศูนย์ จะดีกว่ารับประกันร้าน เพราะว่า เวลาเกิดปัญหา ส่ง เคมได้ง่ายกว่ากัน..^^ อะนะแล้วแต่คนชอบ

Comment

ถ้าดูจากรูปที่คุณแนบมาให้ก็ WD 320GB ครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
        ถ้าดูจากรูปที่คุณแนบมาให้ก็ WD 320GB ครับ
        -------------
        สนับสนุนครับ

Comment

320 WD นะครับ OK แล้วนะครับ จะได้ ไป เอามาเลย

Comment

320 คุ้มราคาสุดในตอนนี้แล้วครับผมว่า

Comment

เปลี่ยน รูป เปลี่ยน ราคาให้ใหม่ แล้วคับ มาดูที

Comment

WD ไม่มี NCQ รึป่าว

Comment

..

Originally posted by ha_tori View Post

คือไรอ่ะ NCQ

Comment

Originally posted by ha_tori View Post
                    เคยเข้าไปดูในเวปมันก็ไม่พูดถึงเลย สงสัยจะไม่มีม้าง

ซีเกตมี แรงก่า หุหุ

Comment

Working...
                    X