Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 4850 Full load 64 องศา เป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ERIN View Post
    ผมแซฟไฟ 4850 ลากนิดหน่อยพอขำๆ พัดลม50 ร้อน80ครับ 64ถือว่าเย็นมาก
    ลากนิดหน่อยประมาณไหนครับ

Comment

64 ถือว่าเย็นครับ สำหรับห้องไม่มีแอร์

Comment

Originally posted by YasHamArU View Post
        ของผมHIS 4850 IceQ4 turbo ปรับพัดลม60% idle51 fullload ไม่เกิน65
        ใช้อยู่
        เมื่อก่อนใช้ 8800GT ร้อนกว่าอีกครับ full 80

Comment

ใช้ AC Accelero TWIN TURBO idle 43 full 56 @700/1150

Comment

64 เย็นนะ นี่ถึงขนาดให้เอาออกมาปัดฝุ่นเลยหรอซิืงค์เดิมเองนะคับ

Comment

เย็นดีอยู่ดี ฟลูโหลด ถ้าเกิน 80+ อันนี้น่าเป็นห่วงแล้วนะ

Comment

HIS HD 4870 Turbo ครับ ไม่มี IceQ4 นะครับ
                รอบพัดลมที่ 40% Fulload จะอยู่ที่ 70 นะครับ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

90 ค่อยว่ากัน ครับ ;P

Comment

Working...
                    X