Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV Car Spawner โปรแกรมเสกรถใน GTA IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV Car Spawner โปรแกรมเสกรถใน GTA IV

GTA IV Car Spawner

โปรแกรมเสกรถใน GTA IV

โปรแกรมนี้ ไม่ต้งก๊อบลงตัวเกมครับ โหลดไปแล้วใช้ได้เลย

ผมลองดูแล้วใช้ได้ครับ หรับรถที่หายาก เอาอันนี้แหละครับ ไปหาเอาเลยครับ

โปรแกรมตัวนี้ ใช้ได้ดับเกม V. 1.0.1.0 และ 1.0.2.0
    Last edited by TAKAHACHI; 2 Apr 2009, 19:00:06.

...แหล่มเร ขอบคุณคร๊าบบบบ ... ผมแถม GTA IV Car Spawner 1.4 ให้อีกอันหนึ่ง สำหรับ v1.0.3
    ^
    ^
    http://www.gtagaming.com/files/uploa...rspawner14.zip

Comment

โหดลกันไปเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ เด๋วจะลองดู

Comment

ขอบคุณครับ จะลองดู

Comment

ไม่รู้ว่าจีทีเอภาคนี้ขับเครื่องบินได้หรือเปล่า หรือว่าขับได้แต่คอปเตอ แต่ไปที่สนามบินเห็นเครื่องลำโคตรใหญ่เลย เข้าไปทีไรดาวขึ้นทุกที

Comment

กะทู้โดนอุ้มอีกป่าว

ไงก็ดูดไปก่อนล่ะ

Comment

ขอบคุณครับ เพิ่งเล่นWanted จบไป GTA อีกสักรอบละกันก่อนเก็บของกลับบ้านสงกรานต์ อิๆ

Comment

เหอ ๆ ผม ไม่ มี V.1.0.1.0 หรือ V.1.0.2.0 อะ คับ

ไม่ มี โปร แกรม GTA IVCarSpawner ที่ ใช้ กับ V.แรก หรอ คับ

Comment

V.1.0.4.0 ไม่มีหรอครับ

Comment

Working...
                    X