Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับสัญญานไฟ Wlan บนrouter ไม่ขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับสัญญานไฟ Wlan บนrouter ไม่ขึ้น

พอดีวันนี้เล่นๆอยู่ไฟดับ พอเปิดมาได้อีกทีนึงสัญญานไฟบนrouter Zyxel p600 ที่ทรูให้มาใช้ไม่ได้ซะแล้ว ที่สำคัญผมเช็คใน 192.168.1.1 แล้ว ในขึ้นว่า up[wlan] แต่พอเอาnote book มาหากลับไม่เจอสัญญานWLAN ต้องทำยังครับ

ใครพอทราบชี้แนะทีครับ

Comment

ลองรีเซ็ตเร้าเตอร์ใหม่ดิครับ ตั้งค่าใหม่

Comment

ลอง restart หลายรอบแล้วครับยังไงสัญญานWlanก็ไม่ขึ้นครับ

Comment

Working...
        X