Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครได้ true 4mb ขึ้นไป ที่อัพแล้ว มารายงานตัวหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครได้ true 4mb ขึ้นไป ที่อัพแล้ว มารายงานตัวหน่อยครับ

ผมเห็นได้กันแต่ 3 mb กันแล้ว

แต่ 4 mb ขึ้นไป

ผมยังไม่เห็นคนโพสซักเท่าไหร่

ถ้างั้นผมขอดูหน่อยนะครับ

ว่าใครได้มั่งแล้ว

2 Mbps ยังไม่ได้อับเป็น 4 เเต่อย่างใด

Comment

ยังครับ

Comment

2 ตอนนี้วิ่งอยู่ 2.5-3 ครับรอดู 4 อยู่

Comment

Local 5M/Inter 4M

ลองเทสไป Singapore

เทสในไทย + Load Bitไทย วิ่งเต็มๆอยู่ที่ประมาณ 550-563k ครับ

Comment

Originally posted by torres View Post
            Local 5M/Inter 4M

ลองเทสไป Singapore

เทสในไทย + Load Bitไทย วิ่งเต็มๆอยู่ที่ประมาณ 550-563k ครับ
            มีคนเดียว

ซะงั้นครับ

Comment

55555555555555

Comment

4mยังไม่มาเลยจ๊า

Comment

ทำไมของผมมันบอก Local ได้สูงสุด 4 mb เองอะตอนเข้าไปเปลี่ยนโปรโมชั่น

Comment

1 mb ได้เพิ่มมา 2 mb = 3 mb 599 บาทไทย novat
                    2 mb ได้เพิ่มมา 2 mb = 4 mb 890 บาทไทย novat

แหมๆๆ ผมไปลดมาเป็น 1 mb ได้ 3 ดีกว่า ประหยัด 300 แหนะ

Comment

Originally posted by rkorkorkorko View Post
                      1 mb ได้เพิ่มมา 2 mb = 3 mb 599 บาทไทย novat<<<<< ใช่ว่ามันเหลือแค่ 450บาท?
                      2 mb ได้เพิ่มมา 2 mb = 4 mb 890 บาทไทย novat

แหมๆๆ ผมไปลดมาเป็น 1 mb ได้ 3 ดีกว่า ประหยัด 300 แหนะ
                      เหงมันแจ้งอย่างนั้น

Comment

ท่อเปิดให้ 8m เเล้ว รามอินทรา ก.ม8 ซ.คู้บอน 27
                        เเต่สัญญาณช่างบอกรอวันเสาร์-อาทิต

Comment

ตอนนี้ วิ่ง 500 แต่ไม่ค่อยนิ่ง ไปมาระหว่าง400-500

Comment

โทรไปตามเรื่องเจอพนักงานเอ๋อๆ ตอบมาว่าถ้าไม่ใช่ลูกค้าที่ใช้โปรทรูมูพหรือทรูวิชั่นพ่วงต้องไปการแจ้งที่ชอป แจ้งหน้าเวบไม่ได้ เวงกำ เมื่อวานคุยอย่างวันนี้คุยอย่าง สงสัยพนักงานใหม่ไม่รู้เรื่อง ผมบอกไปว่าแจ้งไปแล้วเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อน ในหน้าเวบที่ยังไม่อัพเดทแบบตอนนี้ ท่อสัญญานก็เปิดมาแล้วที่ 4 เมก แค่สัญญานยังไม่มา ติดต่อไปเมื่อวานพนักงานบอกว่าจะติดต่อกลับภายใน 24 ชม. วันนี้กลายเป็นบอกว่า เรื่องส่งไปแล้วรอปรับความเร็วให้เมื่อไรไม่รู้ เวงกำ แต่ตอนแรกมาซะหลอนเลย แบบประมาณว่ากะไล่ให้ไปแจ้งที่ทรูชอปเอาเอง ผมเลยบอกพนักงานไปว่าตอนเปลี่ยนจาก 1 เมกเป็น 2.5 ก็โทรไปแจ้งแบบนี้ไม่เห็นมีปัญหา พอคราวนี้ดันงอแง ซะง้าน

อ้อ วันนี้ผมเจอพนักงานผู้ชายรับสาย ขอบอกว่าไม่ได้เรื่องแย่มากๆๆๆ ถือสายก็นานมากๆๆๆ พอติดก็มาเจอหลอนแบบนี้เข้าไปอีกสุดๆ ถ้ายังไม่คืบหน้านานเกินเวลา หรือ บิลมางวดนี้เก็บเงินเป็นโปรใหม่โดยผมยังไม่ได้ใช้ สงสัยมีเลิกใช้ 55+ (เล่าสู่กันฟังครับ)

Comment

โทรไปตามเรื่องเจอพนักงานเอ๋อๆ ตอบมาว่าถ้าไม่ใช่ลูกค้าที่ใช้โปรทรูมูพหรือทรูวิชั่นพ่วงต้องไปการแจ้งที่ชอป แจ้งหน้าเวบไม่ได้ เวงกำ เมื่อวานคุยอย่างวันนี้คุยอย่าง สงสัยพนักงานใหม่ไม่รู้เรื่อง ผมบอกไปว่าแจ้งไปแล้วเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อน ในหน้าเวบที่ยังไม่อัพเดทแบบตอนนี้ ท่อสัญญานก็เปิดมาแล้วที่ 4 เมก แค่สัญญานยังไม่มา ติดต่อไปเมื่อวานพนักงานบอกว่าจะติดต่อกลับภายใน 24 ชม. วันนี้กลายเป็นบอกว่า เรื่องส่งไปแล้วรอปรับความเร็วให้เมื่อไรไม่รู้ เวงกำ แต่ตอนแรกมาซะหลอนเลย แบบประมาณว่ากะไล่ให้ไปแจ้งที่ทรูชอปเอาเอง ผมเลยบอกพนักงานไปว่าตอนเปลี่ยนจาก 1 เมกเป็น 2.5 ก็โทรไปแจ้งแบบนี้ไม่เห็นมีปัญหา พอคราวนี้ดันงอแง ซะง้าน

อ้อ วันนี้ผมเจอพนักงานผู้ชายรับสาย ขอบอกว่าไม่ได้เรื่องแย่มากๆๆๆ ถือสายก็นานมากๆๆๆ พอติดก็มาเจอหลอนแบบนี้เข้าไปอีกสุดๆ ถ้ายังไม่คืบหน้านานเกินเวลา หรือ บิลมางวดนี้เก็บเงินเป็นโปรใหม่โดยผมยังไม่ได้ใช้ สงสัยมีเลิกใช้ 55+ (เล่าสู่กันฟังครับ)

Comment

Working...
                              X