Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเช็คยังไงครับว่าพื้นที่เรารับได้สูงสุดเท่าไร(TRUE)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเช็คยังไงครับว่าพื้นที่เรารับได้สูงสุดเท่าไร(TRUE)

จะเช็คยังไงครับว่าพื้นที่เรารับได้ ความเร็วเน็ตสูงสุดเท่าไร ของ TRUE มีวิธีเช็คโดยไม่ต้องโทรไปถามไหมครับ

ขอบคุณใครรู้ช่วยทีนะงับอยากรู้ว่ารับได้เท่าไร

ถ้าเป็นลูกค้าเก่าก็เข้าไปหน้า Promotion

แล้วก็เลือก "ลูกค้าเก่าเปลี่ยนโปรโมชัน"

กรอกข้อมูลไปเรื่อยๆ แล้วมันจะบอกเองว่าได้สูงสุดเท่าไหร่

Comment

ขอบคุณครับ ของผมรับได้แค่ 1Mเอง แต่ท่อเปิดแล้ว3 M แล้วผมจะได้3 Mไหมนี่
      Last edited by tututu; 2 Apr 2009, 23:34:18.

Comment

Originally posted by tututu View Post
        ขอบคุณครับ ของผมรับได้แค่ 1Mเอง แต่ท่อเปิดแล้ว3 M แล้วผมจะได้3 Mไหมนี่
        ถ้าท่านใช้โปรฉลาม...และเช็ค Data rate ได้ 3 M โดยประมาณ ท่านจะได้สิทธิ์นั้นไม่นานแน่ครับ

Comment

โทรไปถามจะได้ข้อมูลเชิงลึกกว่าในเวปคับ

Comment

Working...
          X