Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรุ้วิทีย้ายเซฟthe sim2ไปไว้ไดรฟ์Dบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรุ้วิทีย้ายเซฟthe sim2ไปไว้ไดรฟ์Dบ้างคับ

คือว่าไดรฟ์cผมมันเหลือแค่1.2gอ่ะคับ เซฟเกมมันก้1gกว่าๆแล้วอ่ะคับ
    อยากใหมันไปอยุ่ไดรฟ์dอ่ะ
    ตอนนี้ไดรฟ์cเหลือ20กว่าเมกเองคับ
    วอนผุ้รุ้ช่วยทีคับ

เง้อ มะมีใครรู้เลยเหรอคับเนี่ย

Comment

เซฟมันอยู่ใน My Documents นี่ ก็ย้าย My Documents ไปไดรว์ D โลด

Comment

เง้อ!!
        ถ้าผมย้ายไปไว้ไดรฟ์Dแล้ว เวลาเข้าเกมใหม่มันก็จะมีเซฟอันใหม่ที่ my doc เหมือนเดิมไม่ใช่เหรอคับ
        คือผมหมายความว่า อยากให้มันย้ายไปเซฟที่ไดรฟ์Dอะไรเงี้ย
        พอเข้าจัยมั้ยคับ ไม่อยากให้มันไปกินเนื้อที่ในmy docอ่ะคับ

Comment

ก็ย้าย My Doc ไปอยู่ไดรว์ D มันก็ไปกินพื้นที่ที่ไดรว์ D ไงงับ แค่นั้นครับ ทุกอย่างเหมือนเดิม ลิงค์ต่าง ๆ จะรู้เองว่า My Doc ไปอยู่ไดรว์ D มันจะลิงค์ตามไปเองงับ

นี่ my doc ผม

ลิงค์ข้อมูลต่าง ๆ มันก็ตามมา

Last edited by manchester2548; 3 Apr 2009, 16:37:23.

Comment

แหล่มๆๆ
            ขอบคุณมากคับ
            ขอบคุณมากจิงๆ

Comment

Working...
            X