Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเอก data_db2 หายไปไหนเอ่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นผมไม่ให้อภัยนะนั่น เพราะทำอะไรไม่คิดต้องสมควรได้รับบทเรียนบ้าง เดี๋ยวมีวัฏจักร พอจับได้แล้วออกมาขอโทษไม่หลาบไม่จำ

Comment

ดีใจด้วยครับ จบกันซะที

บางคนกล้าทำเรื่องแบบนี้ เพราะคิดว่าจะไม่สามารถตัวจับกันง่ายๆใช่ใหมครับ
      "คิดซะใหม่นะครับ"

Comment

มาแล้วครับ ใจเย็นครับทุกท่าน
        วันนี้เค้าได้มาพบผม ที่ สภ.ปากเกร็ด ตามนัดครับ เวลา 10.30

จากนั้น ก็ ลงบันทึก ประจำวันกันต่อหน้า เจ้าหน้าที่เวร ครับ

ผมก็ได้แต่เตือนเค้า ว่า อย่าทำอีก

Comment

เกรียน โกง โกหก ในบอร์ดสาธารณ
          เริ่มจับได้ ก็อ้างนู่นอ้างนั่น ตีรวนกันพักใหญ่ๆ
          พอจวนตัวก็ขอโทษกันแบบขอไปที จบเรื่อง
          มันถึงได้ใจกันจนมีเรื่องราวแบบนี้เกิดขึ้นทุกวันไงครับ

ขออภัยที่เสียมารยาท แต่กระผมแน่ใจว่าการเมตตาต่อคนที่ไม่สมควรเมตตา เป็นบ่อเกิดความวุ่นวายมาแต่ไหนแต่ไรครับ
          พวกเกรียนมันก็ติดตามบอร์ดเสมอแหละครับ มีตัวอย่างการลงโทษให้เห็นบ้าง รับรองว่าจะมีผลกระทบในทางที่ดีขึ้นแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
            มาแล้วครับ ใจเย็นครับทุกท่าน
            วันนี้เค้าได้มาพบผม ที่ สภ.ปากเกร็ด ตามนัดครับ เวลา 10.30

จากนั้น ก็ ลงบันทึก ประจำวันกันต่อหน้า เจ้าหน้าที่เวร ครับ

ผมก็ได้แต่เตือนเค้า ว่า อย่าทำอีก
            ท่านใจกว้างมากครับ นับถือ ............

Comment

ไรว๊า...ง่ายจริง ผมว่าเราน๊าจะมีห้อง Series สักห้องนะเอาไว้รวบรวม คดีที่จบไปแล้ว เอาไว้อ่านกัน

คนที่มาทีหลังจะได้มาอ่านได้ ดีไหมๆๆ

Comment

สุโค่ยเลยย สุดยอดอ่ะ มีเรื่อง pm ไปปรึกษาได้ป่าวนิ

Comment

เจ้าของ IP ชื่อจดทะเบียนเป็น ญ อะดิท่าน
                  คนทำเป็น ช

ทุกท่านคงเข้าใจใช่ไหมครับ

ถ้ากลับตัวได้ ก็ดี

Comment

เเค่นี้ก็พอละครับ ผมว่าเค้าจำไปอีกนานเลย เกรียนดีนัก

Comment

Working...
                    X