Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>สำหรับคนที่โดนตัดเนตที่หอและไม่มีทางออกมา นี่<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>สำหรับคนที่โดนตัดเนตที่หอและไม่มีทางออกมา นี่<<

สำหรับคนที่ชอบโดนตัดเนตที่หอและไม่มีทางออก วันนี้ ผม แนะนำ โปรแกรม อันดับ ต้นๆ ของ โลก
    (1 ใน 5) ครอบคลุม ป้องทุกอย่าง โปรแกรม Kaspersky Internet Security 2009 สามารถ หา โหลด + key ได้ โดย copy ชื่อและไปวางใน google หาและโหลดได้ มีให้โหลดแน่นอนเลือกโหลด เอาแล้วแต่ชอบส่วน การอัพเดท ไม่ให้ติด backlist ขอแนะนำ เป็นแบบ ออฟไลด์ นะครับ เพราะปัญหาน้อยกว่าแบบ ออนไลด์ เพราะเคยเจอ บ้างครั้ง คีย์ไม่ติดแต่พอ อัพเดทดันติด backlist ครับ วิธีอัพเดท ครับ http://www.webphand.com/Kaspersky/Update/ ตอนนี้โดยส่วนตัวผมใช้หลายตัวครับเพราะในหอผม มีการตัดเนตสู้กันอย่างมากมาย(มันดีครับ) แต่จากการลองใช้ทุกตัวทีมีคนแนะนำและว่าดี กันไม่ได้ครับ(ความคิดโดยส่วนตัวนะครับหรือไม่จริง) ถามว่าเคยตัดเนตคนอื่นไหมเคยครับแต่ นโยบายของผม คือ (เธอตัดฉัน ฉันตัดเธอ ฉันไม่ยุ่งเธอ เธออย่ามายุ่งฉัน เนื่องจากเวปห้ามคำหยาบ) แต่ ผมไม่เคย ตัดเนตคนบริสุทธิ์ นะครับ อิอิ สำหรับ คนที่เคยมี ประสบการ์ณ หรือ เรื่องแนวนี่ ที่หอ ร่วมแบ่งปัน หรือแนะนำ ความรู้ ได้นะครับ ช่วยๆ กัน ครับ แต่ถ้าถามผม Kaspersky Internet Security 2009 เป็นคำตอบสุดท้ายครับ

นี่เป็นแนวทางวิธีติดตั้งนะครับ http://www.publichot.com/forums/blog.php?b=14

หมายเหตุ
    สำหรับบ้างคน อาจสงใสว่า Internet Security มันต่างกับ anti Virus ธรรมดายังไง
    ตอบInternet Security สามารถที่จะป้องกันภัยทางอินเตอร์เน็ตได้แบบครบวรจรมากกว่าแบบธรรมดาครับเรียกได้ว่าโปรแกรมเดียวป้องกันภัยคอมพิวเตอร์ได้มากกว่า 80 - 90 % ครับ และมีราคาแพงกว่าธรรมดา 30 - 50 % ครับ

ถ้ามีอะไร ผิดพลาด ก็ ขอโทษ มา ณ ที่นี่ครับ

หวังว่า คงเป็นประโยชน์ไม่มาก ก็ น้อย นะครับ ขอบคุณที่ อ่าน และ เมนท์ นะครับ

เคดิต
    www.webphand.com
    www.publichot.com
    Last edited by zuzuman; 3 Apr 2009, 16:47:58.

ขอบคุณมากครับ

Comment

จริงงะ?
      ผมก็ใช้อยู่ ก็เห็นโดนตลอด....แต่หน่วงๆหน่อยแค่นั้นเอง ไม่ใช่ตัดปุ๊บเล่นไม่ได้เลย

รอคนมาคอนเฟิร์มอะ
      เพราะตอนนี้ก็ใช้อยู่

Comment

Working...
      X