Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียง hp a6175l ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียง hp a6175l ครับ

พอดีเกิดปัญหาเรื่องเสียงของhp a6175l ครับ

ทำยังไงมันก็ไม่มีเสียง ตอนนี้ลง

realtek high definition audio

ตามที่มันถามหาแล้ว มันก็ยังไม่เครื่องหมาย !สีเหลืองอยู่ครับ ยังไงช่วยหา Driver หน่อยครับ ขอบคุณมาก ๆ เลย

ปิด-เปิดเครื่องฟังเพลงได้ครั้งเดียว แล้วมันก็ดับ - -*
    Last edited by sssitsss; 3 Apr 2009, 13:42:04. Reason: แก้ปัญหาเสียง hp a6175l ไม่ได้ครับช่วยหน่อยครับ

ไม่มีคนช่วยเลยหรอเนี่ย T_T

Comment

uninstall driver แล้วลองลงใหม่แบบ update
      ถ้าจำไม่ผิด hp มันมาเป็นexe แล้วinstall ลงไปจะอยู่ที่ drive c ใช่ไหมครับ

ขอดูรูปในdevice manager ดีก่าคับ - -

Comment

Working...
      X