Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครมี Invite เว็บDGO ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครมี Invite เว็บDGO ไหมครับ

มีใครมี Invite เว็บDGO ไหมครับ รบกวนขอหน่อยครับ มาไม่ทันเขา

ผมเพิ่งได้ xbox360 มือสอง มาครับ เมื่อต้นเดือนมีนาคม ตอนนี้กำลังติดเกม Gear of war ครับและอยากเล่นแบบออนไลน์ แต่ไม่รู้จะเล่นยังไง จะเริ่มตรงไหนก่อน เป็นเหตุผลที่อยากสมัครเว็บ DGO เหตุผลที่2 ก็คงอยากได้ HDD 120 G ,จอย มือสอง และอื่นๆ

ปล.เพิ่งได้จอ DELL 2409 ในห้อง IT มาเมื่อกลางเดือนที่แล้วภาพสวยมากครับใหญ่ดี ดูหนังก็เต็มจอครับ ตอนนี้ก็เลยติดเกม

ขอบคุณครับ
    Last edited by pumpuy001; 4 Apr 2009, 19:07:53.

โอมเพี้ยง!!!!!! ขอให้เจอคนใจบุญด้วยเถิด.........

Comment

สนใจเหมือนกันครับ . .

บทความดีๆใน DGO มีเยอะแยะแต่ไม่มีโอกาสได้เข้าไปอ่านติดตรงพาสนี่แหละครับ . . อิอิ

Comment

Originally posted by ootaooo View Post
        สนใจเหมือนกันครับ . .

บทความดีๆใน DGO มีเยอะแยะแต่ไม่มีโอกาสได้เข้าไปอ่านติดตรงพาสนี่แหละครับ . . อิอิ
        ช่วยกันหาต่อไปครับ คนไทยไม่แล้งน้ำใจครับ

Comment

เมื่อ่กนอเป็น สมาชิกแต่ลืมรหัสไปอะครับ ผมต้องการด้วย

Comment

ขอด้วยคับ กะลังอยากสอย 360

Comment

ขออีกคน ผมจาไปถอยใหม่พอดี xbox360

Comment

Originally posted by bossgamer View Post
                เมื่อ่กนอเป็น สมาชิกแต่ลืมรหัสไปอะครับ ผมต้องการด้วย
                กด Login แล้วจะมีบอกว่า ลืมรหัสผ่าน คลิกที่นี่ !

ก็กดอันนั้นเลยครับ ไม่จำ้เป็นต้องสมัครใหม่

Comment

ขอด้วยคนครับ ท่าได้แล้วจะมาบอกอีกทีว่าได้แล้ว T_T

Comment

Working...
                  X