Announcement

Collapse
No announcement yet.

TRUE Black คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TRUE Black คับ

มีเพื่อนๆคนไหนเยใช้ true black กับ board DFI 790FXB มั้ยครับผมอยากรู้ว่ามันใส่ได้รึเปล่าผมกลัวจะติดการ์ดจอ มากเพราะ board นี้ขยับ pci express ใว้สูงมาก

ok ไม่มีใครตอบเลยซื้อมาแล้วครับใส่ได้สบายเลยแต่ต้องเป็นแบบขวาง เป่าลมขึ้นด้านบน โดยรวมแล้วถูกใจมากอุณหภูมิปกติไม่ได้ clock ไม่เปิดแอร์ อยู่ที่ 33-35 (ห้องผมร้อน) ถือว่าดีเยี่ยม ว่าแต่ว่า case CM 830SE ของผมต้องโยนพัดลมด้านข้างทิ้งไปเลยใส่ไม่ได้ครับ

Comment

ไม่ใช่ไม่มีใครตอบครับ
      ไม่รู้จะตอบยังไงมากกว่า

ต้องวัดเองครับ บอร์ดกับซิ๊งค์มีตั้งเยอะ คงไม่มีใครบอกได้หมดครับ ว่าตัวใหนใส่ตัวใหนได้บ้าง
      นอกจากเคยเห็น เคยใช้ หรือดูรีวิวมาแล้ว
      ต้องวัดดูเองครับ

Comment

ครับ ผมก็ว่างั้นครับ ใครตอบได้เขาก็จะตอบให้ครับ(ตอบเดาๆเดวมีผิดไง)อิอิ

Comment

cpu อะไร เย็นจัง

Comment

Working...
          X