Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะคล๊อกแต่ทำไม่เป็น สอนผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงงงงงงงง ดันไปอีกครับ

Comment

ถ้า ram เป็น 1:1 จะไกลกว่านี้มั๊ยเนี่ย ลดตัวคูณ เพิ่มบัส... ลดไฟ เอาน้อยที่สุดที่เปิดติดและรัน othos โหด ๆ ผ่าน...

ถามอีกนิด ได้ถึงขนาดนี้อ่ะ ร้อนมั๊ยเนี่ย.. ซีพียูอ่ะนะ

Comment

ลดตัวคูณเหลือ 10 แล้วไล่บัสเลยครับแรง

Comment

ลองรันโปรแกรมเทสหรือยังบางทีเข้า windows ได้เทสไม่ผ่านมีแยะ

Comment

ผมลองลดไฟดูแล้วครับมันไม่ติดอะครับ

ไม่ร้อนน๊ะครับ อยู่ที่26-38 แต่ผมเปิดแอร์ในห้องที่22องศาครับ

เดี๋ยววันนี้จะลองเทสโปรแกรมต่างๆดูครับ

ว่าแต่ใช้โปรแกรมไรเทสกันบ้างครับ

Comment

เหอๆ

แปป เดียว 4g ละ เมพขิงๆ

Comment

ถามอีกทีครับเวลาเราเทส กับโปรแกรมorthos นี่นานมั้ยอะครับ

ถ้าผ่านไม่ผ่าน มันจะขึ้นว่ายังไงหลอ

Comment

Originally posted by yokked View Post
                  ถามอีกทีครับเวลาเราเทส กับโปรแกรมorthos นี่นานมั้ยอะครับ

ถ้าผ่านไม่ผ่าน มันจะขึ้นว่ายังไงหลอ

เวลาเทสแล้วแต่คนนะ ผมรัน 20 นาทีผมพอแล้วอะครับ
                  ผมว่า ผมเอา Furmark ที่เค้าไว้เทส VGA อะ มาเปิดดู ถ้าไม่เสถียรผมเห็นมันกระตุก ๆ Super PI ก็เทสได้ครับผม

ถ้าไม่ผ่าน
                  ขึ้นว่า STOPEED แล้วดัง ติ๊ด ๆ ๆๆ

Comment

ลองเทสที่ 4.0 GHz แล้วครับ

3 D mark ได้แค่นี้เอง TT
                    Attached Files

Comment

ดันไป 4.3 เทสแล้วผ่านสบาย

ดันไป 4.3 เทสแล้วผ่านสบาย
                      Attached Files
                      Last edited by yokked; 4 Apr 2009, 18:33:56.

Comment

Working...
                      X