Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอให้หน่อยครับ

เน้นเล่นเกมส์ครับมีงบ10000+-1000
    intel Q9400
    Asus P5QL-E
    ที่คิดไว้EVGA GTX260core216SuperClocked ดีปล่าวครับ มีตัวอื่นที่น่าสนใจกว่าตัวนี้มั้ยครับ
    G-skill 4GB PQ/800
    Hitachi 320G
    Power On Tsunami 585W (Box,Cable)-ตัวนี้ไหวมั้ยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ดีอยู่แล้วครับ

หรือจะเล่นค่ายแดงก็ 4890

หรือจะรอค่ายเขียวอีกหน่อยก็ 275 gtx ไม่น่าเกินกลางเดือนนี้ ราคา + จาก 260gtx ในตอนนี้ไม่เกิน 2-3 พัน

หรืออาจจะน้อยกว่านั้น

Comment

รออีกนิดดีกว่ามั้ง ตัว 275 ก็จะออกแล้ว ราคา อาจจะพอกัน
      Last edited by Ammer; 3 Apr 2009, 19:42:28.

Comment

ขอบคุณครับ
        รึเอา4890 ดี แถมตุ๊กตาด้วย ^^"

Comment

10000 ซื้อ 4890 แล่มกว่าครับ แต่อยากให้รอ non ref ดีกว่าครับ

ปล. สงสาร PSU ถ้าให้ดี GTS 250 + PSU ดีๆ 750w จะ work กว่า

Comment

ถ้าเปลี่ยนPSUเป็น TT550Wจะเวิร์คกว่ามั้ยครับ
            กลางเดือนก็สงกรานต์อีก เที่ยว เงินหมด ไม่มีการ์ดจอใช้ - -

Comment

ถ้าจะเอาการ์ดจอราคานั้น วันนี้ไปเดินพันทิพย์ เจออยู่ตัวนึง ตั้งราคาไว้11200บาท คิดว่าน่าจะตั้งราคาผิด แต่ไม่มีตังซื้อT_T ไม่รู้ไครเอาไปรึยังนะ

ตัวนี้ครับ Palit GTX260 Sonic 216SP แถมผลทดสอบของนิตยสารเล่มนึงมาให้ดูด้วย

http://www.quickpcextreme.com/blog/archives/2312

Comment

4890 คุ้ม

Comment

4890 คุ้มแรงแซง ......

Comment

ขอบคุณครับ...
                    เมนบอร์ดของหมด มีตัวอื่นที่น่าสนใจในราคาเดียวกันมั้ยครับ

Comment

Working...
                    X