Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 7750 & X3 อะไรดีหนอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 7750 & X3 อะไรดีหนอ

7750 ตัวธรรมดาน่ะ กับตระกูล X3

ถ้าจะสอย มาแก้ขัด คิดว่าอันไหนน่าจะดีกว่า

รอเวลา X4 ราคาหล่นสัก 5000-6000.-

ขอความเห็นหน่อยจ้าา

เน้น ด้าน ไหน ล่ะ

Comment

เล่นเกม หนักหน่วง ตอนนี้ 5000+

คิดว่าก็แรง แต่ถ้าได้อีกสักหน่อยก็ดี

ไปเจอบางฉากของ Crysis W. เฟรมตกไปอยู่ 6-7 อนาดสุดๆ = ="

Comment

7750 be แล้วคุณจะรู้สึกถึงความแตกต่างกับ 5000+ อย่างรู้สึกได้เลย

Comment

Originally posted by spiderman3 View Post
          7750 be แล้วคุณจะรู้สึกถึงความแตกต่างกับ 5000+ อย่างรู้สึกได้เลย
          ตอนนี้มันราคาเท่าไหร่ หาซื้อไม่ได้ = ="

Comment

Originally posted by incdest View Post
            ตอนนี้มันราคาเท่าไหร่ หาซื้อไม่ได้ = ="
            เอ่ ยังเห็นราคาอยู่หลายร้านเลยนา ตอนนี้ร่วงมาอยู่ 2600-2700 ครับ

Comment

Originally posted by IX View Post
              เอ่ ยังเห็นราคาอยู่หลายร้านเลยนา ตอนนี้ร่วงมาอยู่ 2600-2700 ครับ
              ขอบคุณครับ สงสัยต้องลุย!

Comment

ผมซื้อ 7750 be มาแล้วแต่ยังไม่ได้ลองเลย ได้การยังไงเด๋วพรุง่นี้มาบอก

Comment

Originally posted by faster View Post
                  ผมซื้อ 7750 be มาแล้วแต่ยังไม่ได้ลองเลย ได้การยังไงเด๋วพรุง่นี้มาบอก
                  เทส crysis ด้วยน่ะครับ ได้ผลยังไงบอกกล่าวด้วยจ้า

ภาค 2 เพิ่งจะจบ ฉากแรก = =" ไปเจอฉากที่ เอเลี่ยนบุกเป็นน้ำแข็ง เล่นต่อไม่ได้

แลคสะท้าน ถ้าจะเล่นก็ต้องปรับภาพห่วยๆมันไม่ได้อารมเลย ^^"

Comment

7750 ครับ อิอิ

Comment

อยากถามว่า OC 7750BE แบบชิวๆนี้อยู่ที่เท่าไหร่ครับ

แบบไม่ต้องเพิ่มไรมาก

Comment

3.3+ แน่นอน

Comment

ถ้าชิวๆด้วยชิ้งเดิมๆก็ผมว่าอยู่ที่ 3.0 - 3.2 ก็แรงแล้วครับ

Comment

x3 ตัวไหนล่ะ ถ้า720be ก็แรงกว่า ดีกว่า แต่ราคาก็แพงกว่าเท่าตัว ของผม720beลากไป3.2 กะ PWChd4890 เล่น Crysis VeryHighAll AAx4 เฟรมเรทก็ถือว่าสูงอยู่นะ อยู่ในช่วง25-45fps จะหน่วงหน่อยก็แค่ตอนทหารศัตรูเยอะๆแค่นั้นนะ ถ้ายูนิทศัตรูน้อยต่อให้ถึงฉากอลังการลายระเอียดเยอะแค่ไหนก็ลื่นไม่หน่วงเลยนะครับ แต่ยิ่งยูนิทศัตรูเยอะๆนี่หน่วงพอสมควรเลย แต่ก็ขยับเม้าส์รู้เรื่องยิงได้ปกติ อยากลื่นสุดๆก็คงต้องC2Extreme กับ GTX295SLI ล่ะมั้งครับ แต่ภาคแรกนี่กินเครื่องหนักกว่าWarheadอีกนะครับจากที่ลอง
                            Last edited by Andriod; 5 Apr 2009, 04:21:34.

Comment

Working...
                            X