Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านนี้เป็นไงมั่งอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านนี้เป็นไงมั่งอ่ะ

สวัสดีครับๆ

ร้านที่อยู่ข้างๆ Busitek อ่ะ มีใครไปแวะชมมามั่งเอ่ย

เหงดูๆ ถูกกว่า ร้านอื่นๆ อยู่นิดๆๆ

ไม่สามารถร้านี้เปงไงมั่ง

ร้านไหนๆ ก็มีทั้งชื่อเสียงด้านดีและไม่ดีครับ แต่สำหรับผมร้านนี้ก็ OK นะ ซื้อมาหลายอย่างแล้วยังปกติดีบริการก็ดี

ผมแนะนำอย่างนี้ครับเดินเข้าไปถามก่อนถ้าเค้าไม่ค่อยสนใจหรือบริการไม่ดีเปลี่ยนร้านเลยครับจะได้ไม่ต้องมาบ่นในบอร์ดภายหลัง หรือพอใจที่จะซื้อก็ดูสินค้าดีๆ อย่าพึ่งรีบจ่ายเงิน มองให้ทั่วๆ ครับ แล้วจะได้ของดีสมใจ

Computer and More ใช่ป่าว

Comment

ร้านไหนต่อได้ ชื้อร้านนั้นครับ ดูประกันด้วยนะครับ เดินดูให้ทั่วเลยครับ

Comment

Originally posted by ROBOTICS_CLUB View Post
        ร้านไหนๆ ก็มีทั้งชื่อเสียงด้านดีและไม่ดีครับ แต่สำหรับผมร้านนี้ก็ OK นะ ซื้อมาหลายอย่างแล้วยังปกติดีบริการก็ดี

ผมแนะนำอย่างนี้ครับเดินเข้าไปถามก่อนถ้าเค้าไม่ค่อยสนใจหรือบริการไม่ดีเปลี่ยนร้านเลยครับจะได้ไม่ต้องมาบ่นในบอร์ดภายหลัง หรือพอใจที่จะซื้อก็ดูสินค้าดีๆ อย่าพึ่งรีบจ่ายเงิน มองให้ทั่วๆ ครับ แล้วจะได้ของดีสมใจ

Computer and More ใช่ป่าว

Computer and More ใช่ๆๆๆๆ เลยงับ อิอิ

Comment

เคยซื้อสมัยตอน socket 939 แพงกว่าร้านอื่นหน่อยๆน่ะครับ แต่ดีที่ได้ venice สมัยก่อน ลากได้ไป 2.7G อิอิ

Comment

ก็ดีนะ เสียอย่างเดียว คนขายไม่สวยเหมือน jedi / tk กรั่กๆๆๆๆ

Comment

ดีครับ เดินเข้าร้านนี้มา 5-6 ปี เห็นจะได้ เคยอุดหนุน HDD มาตัวเดียว แต่เข้าไปทีไร เจ้าของก็ยังยิ้มยังคุยกับผมตลอด แต่ราคาบางอย่างก็แพงกว่าร้านอื่น ก็ลองดูครับ

Comment

ผมว่าร้านที่คุณว่าค่อนข้างแพงนะบางอย่าง เหอๆ แต่ของเขาเทพๆทั้งนั้นเลยมาใหม่เพี้ยบ

Comment

ราคาก็ถูกบ้างแพงบ้างครับ
                  ผมซื้อ แมงป่องแดง+Cm 90CFMที่นี่ละครับ
                  คุยดีนะ แต่ไม่ลดครับผม555

Comment

Working...
                  X