Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นโรสออนไลน,แร็ค แล้วจอดับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นโรสออนไลน,แร็ค แล้วจอดับ

สเป้คเครื่อง
    q6600
    mB p5kr
    VGA 8600GTS ไดรฟเว่อลงที่แถมมาให้
    RAM 2 G
    enenmax 350w

เล่นไปสักพัก ภาพจะหายจอจะมืดแต่ยังมีเสียง เล่นไปได้ประมาณ10 นาทีจะเป็น เรื่องความร้อนน่าจะตัดไป เพราะเปิดแอร์เล่น ช่ำๆ แต่เล่นเกม เอฟเฟคสูงๆ ได้ พวกลินเนจ ปริ้นออฟเปอร์เซีย พวกนี้

ช่วยดูให้ทีเป็นเพราะสาเหตุอะไร

RagกินCpuเยอะ ลองหาPSUไฟเยอะกว่านี่มาลองดีกว่า

Comment

ไม่ใช่นับพวกกิลวอลนะ แค่เล่นปกติ สัก10 นาทีก็ดับ พวกเกมกินสเป็คสูงๆก็เล่นได้นะ พวกทูมไรเด้อภาคใหม่ ปริ้นออฟเปอรเซีย

Comment

ซ้ำ

Comment

realpsu450W minimum for your hardware system. ^^"

Comment

เกมส์ตูมหลายเด้อ เล่นไปเรื่อยๆ เป็นไหมครับ
            เหมือนไฟไม่พอเลยครับ การ์ดผมก็เคยเป็น

Comment

น่าจะสัก420วัตต์เทียมขึ้นไปนะครับวัตต์แท้ได้ยิ่งดีครับ

Comment

Originally posted by intrinity View Post
                เกมส์ตูมหลายเด้อ เล่นไปเรื่อยๆ เป็นไหมครับ
                เหมือนไฟไม่พอเลยครับ การ์ดผมก็เคยเป็น

มันไม่ดับน้า เป็นกับแรคแล้วก็พวกโรสอ่ะ

Comment

Working...
                X