Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เนท 8 m กันหรือยัง วิ่งเท่าไหร่กันบ้างมาบอกกันครับ ผมได้แล้วมะกี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้เนท 8 m กันหรือยัง วิ่งเท่าไหร่กันบ้างมาบอกกันครับ ผมได้แล้วมะกี้

เดี๋ยวจะอัพรูปให้ดูนะครับ

ลองโหลดไฟล์ 500 mb

มันวิ่ง 942 KB/sec ครับ ประมาณ 9 นาที

เดี๋ยวจะเทสแล้วเอามาให้ดูครับ

จะมีคนอยากชมมั๊ยเนี่ยยย

พอเทส adslthailand speed test กับ speedtest.net ทำไมได้แค่ 7 เองมะรู้ ผิดปกติหรือปล่าวครับ

พอเช็คจากเวปทรู ชอบได้ซะเวอร์

จาเชื่ออันไหนดีเนี่ย สองเวปแรกที่เทสได้แค่ 7 เอง แล้วมันผิดปกติมั๊ยเนี่ยครับ ได้แค่ 7m เอง

ท่านๆได้เท่าไหร่กันบ้างอ่าครับ โชว์หน่อย

ลองออกนอกบ้าง
    paris

newyork

los angeles

seoul

ออกนอกได้เท่านี้ มะรู้ปกติปล่าว
    Last edited by choxfighter; 4 Apr 2009, 02:58:17.

งานนี้ ratio ลดฮวบแน่ๆเลยท่าน 555

Comment

เซงตรงที่มันไม่ให้โหลดไฟล์เกิน 4 กิกใน 1 ชม.นี่หละ ท่าเกินเท่าไหร่ยกเลิกทันที

Comment

Originally posted by RazoRozA View Post
        เซงตรงที่มันไม่ให้โหลดไฟล์เกิน 4 กิกใน 1 ชม.นี่หละ ท่าเกินเท่าไหร่ยกเลิกทันที
        กำ เราว่าเราเข้าใจว่า

เค้าหมายความว่า เปรียบเทียบให้เห็นภาพ คือ ในหนึ่งชั่วโมง โหลดได้ประมาณ 4 กิ๊ก โดยประมาณนะครับ จะมากหรือน้อยกว่านี้ก็เป็นไปได้

เค้าไม่ได้จำกัด นะครับ ในความเข้าใจของเรา ถ้าเกินเค้าก็ไม่ได้ตัดสะหน่อย แต่เราว่าโดยมาก ไม่เกินหลอก เพราะสัญญาณมาไม่ถึงชัวร์ ในความคิดเรานะคับ

ท่านอื่นว่าไงครับ

Comment

net ของ true อ่ะป่าวคับ ของผม ตจว.คงต้องทำใจต่อไปคับ

Comment

Originally posted by joutboo View Post
            net ของ true อ่ะป่าวคับ ของผม ตจว.คงต้องทำใจต่อไปคับ
            ทรู

Comment

พระเจ้าไม่ช่วยกล้วยก็ไม่ทอด มันยอดมากจอร์ด ยินดีด้วยครับท่าน เร็วเยอะแยะตาแปะขายขวดเลย ลองบอกความเร็วในการโหลดบิตให้เห็นได้ฟังหน่อยสิครับท่าน งิงิ

Comment

Link 8M ใช้งานได้ประมาณ 8M*80% ครับเพราะเป็น ADSL

Comment

Originally posted by chai-overzone View Post
                  Link 8M ใช้งานได้ประมาณ 8M*80% ครับเพราะเป็น ADSL
                  ก็คือของผมนี่ปกติใช่มั๊ยครับ ความเร็วระดับนี้ มันไม่ถึง 8m

กำจิงเลยเรา ได้คืบจาเอาศอก เหอะ

Comment

อิจฉาจัง อิอิ

Comment

Originally posted by artser43 View Post
                      อิจฉาจัง อิอิ
                      ของท่านก็แรงหนิคับ 4m maxnet

แอบเห็นอีกกระทู้ อะคึอะคึ

Comment

3mb ผมยังไม่รู็จะโหลดอะไรเลย นั่งเซงอยู่เนี่ย

Comment

ใครมีที่โหลดอาไรเวปไหนบอกบ้างจิ ขอด่วนครับ 555

เวปบิทอะไรงี้มีปะคับแฮะๆ

มีท่านใดได้กันแล้วบ้างอะครับ มีผมคนเดียวหรอนี่ ที่ได้ 8 m ตอนนี้ อยากเห็นความเร็วของท่านอื่นบ้างครับ
                          Last edited by choxfighter; 4 Apr 2009, 03:26:13.

Comment

ทำไม ผม วิ่ง ที่ 500-600 เอง อ่ะ งง ไปหมด แล้ว

Comment

เรา CSLOXINFO หุหุ อยากได้ 8m มั้งอ่า

Comment

Working...
                              X