Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Big Water SE ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Big Water SE ครับ

ระหว่าง 735 กับ SE ไหนดีกว่าครับ

ฟันธง 735 คับ Se อย่าไปยุ่งกับมันเชียว อิอิ

Comment

ไมเหรอครับ แนะนำหน่อย

Comment

se ปั๊มเล็กตาย*** ยังกะแมวฉี่

735 ปั๊มเดียวกับ 745 ถ้าจะแต่งหม้อน้ำเพิ่ม ยังทำได้

ถ้าเอา se มา แล้วจะเพิ่มหม้อน้ำทีหลัง เหอๆ จะไม่รอดเอาเปล่าๆ

Comment

735 อีกคนครับ ถ้าให้แนะนำก็ 745 ครับ เย็นกว่า แต่ทั้ง 2 ตัวนี้ Block Cpu ไม่ค่อยเอาถ่านเท่าไหร่ครับ เพราะมันอั้นน้ำครับ (ร้อน) แต่ก็ใช้งานได้ปกติครับ

Comment

ผมก็ว่า 735 ครับแพงกว่านิดหน่อย แต่น่าจะดีกว่าใช้ได้

Comment

ผมใช้ 745 ครับเย็นจับใจ P4 3.4Ghz จาก 80 ลดเหลือ 40 เองครับ

Comment

735 ครับ

Comment

Originally posted by Bat 6111 View Post
                  735 อีกคนครับ ถ้าให้แนะนำก็ 745 ครับ เย็นกว่า แต่ทั้ง 2 ตัวนี้ Block Cpu ไม่ค่อยเอาถ่านเท่าไหร่ครับ เพราะมันอั้นน้ำครับ (ร้อน) แต่ก็ใช้งานได้ปกติครับ
                  เพิ่มเติมอีกนิดครับ เป็นการ mod cpu waterblock by ท่าน น่อม
                  แห่ง vmodtech ท่านใดเคยเห็นแล้ว ก็ขออภัยด้วยนะครับ

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=170

Comment

ขอบคุณมากครับ สำหรับบทความนี้ ต้องเอาไปลองดูบ้างล่ะ แต่กับ SE ไม่รู้ใช้ได้ดีรึป่าว

Comment

>แต่กับ SE ไม่รู้ใช้ได้ดีรึป่าว
                      >ท่านครับ โปรดอย่าเสีย สตางค์โดยใช่เหตุเลยครับ
                      735 ก็ คือ 745แหละ ท่านn๊a n๊a ดีกว่า SE ฟันธง

Comment

ถ้าจะถอดชุดน้ำไม่ให้น้ำหก ทำไงอ่ะ มีเทคนิคบ้างป่าว

Comment

745 ดีกว่าคับพี่น้อง

Comment

Working...
                          X