Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับผม

เอ่อครับผมเพิ่งหัดเล่นCOMP PCแต่งๆครั้งแรกน่ะครับ ไปถอยHARDDISKมาใหม่ครับเป็น SATAII
    ปกติครับคราวนี้มาเสียบเลยในขณะที่มีตัวเก่าอยู่แล้ว SATAII มันเจอใน BIOS ใน HDTUNEในDEVICE MAN. แต่มันไม่ขึ้นDRIVEน่ะครับผมต้องทำไรยังไงบ้างช่วยบอกจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับผม

ดันๆช่วยด้วยจะเอา DRIVEใหม่640GBเลย ต้องทำไง

Comment

fyo
      จร้า~~~~

Comment

Format หรือยังครับ

Comment

ตามนั้นครับ ถ้าเอาฮาดดิสมาใส่ใหม่ต้อง Format ก่อนครับ

Comment

ขอบคุณครับท่านผมใช้PARTITION MAGIC ดึงมันขึ้นเป็นDRIVEใหม่เลยอิอิDRIVEเดียวล่อมัน 640GBเลย 555

Comment

640 เก็บ AV ได้กี่เรื่องครับ 555+

Comment

Working...
              X