Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับ

ไม่รู้ว่าตั้งกระทู้ผิดที่หรือป่าวแต่ดูให้ทีครับ

มันขึ้นมาทุกครั้งตอนเปิดเครื่องอะครับ

ทำไงถึงจะหายไปอ่าครับ

ตั้ง program อะไร startup ไว้ป่าวอ่ะ

Comment

ติ๊กเครื่องหมายถูก Run on startup ออกงับ

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
        ติ๊กเครื่องหมายถูก Run on startup ออกงับ
        ตามนั้น

Comment

>.< โปรแกรมอ่ะไรน้อ ใช่โปรแกรมเปลี่ยนวอร์เปเปอร์ให้เราอัตโนมัติหรือเปล่าครับ

ตามที่ท่านด้านบนๆบอกเลยครับ ^^

Comment

Working...
          X