Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟังชั่นหน้าที่ถูกเก็บไว้ใน Google อยู่ๆก็ไม่แสดงครับ(ปัญหาเกี่ยวกับGoogle)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟังชั่นหน้าที่ถูกเก็บไว้ใน Google อยู่ๆก็ไม่แสดงครับ(ปัญหาเกี่ยวกับGoogle)

ไม่ทราบว่าใครเคยเป็นเหมือนผมบ้างครับ ฟังชั่น หน้าที่ถูกเก็บไว้ใน

Google อยู่ๆก็หายไปครับ เหลือแต่หน้าที่คล้ายกัน ลองค้นหาแล้ว

แต่ยังไม่ได้คำตอบเลยครับ อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไร แล้วมีวิธีแก้

มั้ย ตอนนี้ใช้ Google ไม่สะดวกเลยครับ Browsers ที่ผมใช้

เป็นเหมือนกันเลยทั้ง IE และ FireFox เลยครับ ไม่ได้ไปปรับค่าอะไรมันเลย

เวลาพิม Keyword แล้วกดค้นหาใน Google มันแสดงผลการค้นหา แบบในรูปเลยครับ ทุกเวปที่ค้นเจอจะไม่แสดงฟังชั่นหน้าที่ถูกเก็บไว้เลยซักอันครับ ไม่ว่าจะค้นหาคำว่าอะไร มันก็ไม่แสดงหน้าที่ถูกเก็บไว้ตลอดเลย แล้วเพิ่งเป็นวันนี้เองครับ รบกวนแนะนำวิธีแก้ให้ทีนะครับ ขอบคุณครับผม

ขอโทษนะครับ ผมตั้งกระทู้ผิดหมวดหรือเปล่าครับ ถ้าเป็นเช่นนั้นแจ้งลบไปเลยก็ได้ครับ

หรือไม่ก็ช่วยโพสเตือนผมที เพราะเห็นว่าไม่มีใครเข้ามาตอบเลย ขออภัยครับที่โพสซํ้า

Comment

Working...
    X