Announcement

Collapse
No announcement yet.

ESET Smart Security 4 + โหลด Bit = เข้าเวปไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ESET Smart Security 4 + โหลด Bit = เข้าเวปไม่ได้เลย

จากกระทู้เก่า

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=436879

ได้เปลี่ยนสแกนไวรัสมาเป็นตัวนี้ ปัญหาที่มีได้หายไป แต่มีปัญหาใหม่ตามมาทันที

คือ ปกติที่ใช้ตัวเก่า โหลดบิทเต็มสปีดก็เข้าเนตได้แต่อาจจะช้าหน่อย

แต่พอเปลี่ยนมาใช้ตัวนี้โหลดแค่นิดหน่อย ก็เข้าเนตไม่ได้เลย คือ ทำอะไรไม่ได้เลย

ท่านที่พอจะรู้ช่วยหน่อยครับ

ผมใช้ เวอร์ชั่น 3.0.650.0
    ก็โหลดบิท เข้าเน็ต ได้ตามปกติ ครับ
    ลองใช้เวอร์ชั่นเดียวกับผม
    หรือที่ไม่ใช่เวอร์ชั่น 4
    ดูสิครับว่า ยังเจอปัญหาดังกล่าวอีกหรือไม่
    โชคดีครับ

Comment

v.4 ผมก็ใช้อยู่คับ ไม่มีปัญหานะคับ โหลดบิทเต็มความเร็ว เวปก็เล่นได้นิคับ - -

ปล.ผมโหลดทุกวัน

Comment

4.0.417 ตัวล่าสุด ลองหรือยังคับ

Comment

Originally posted by merlix View Post
          4.0.417 ตัวล่าสุด ลองหรือยังคับ

เด๋วกลับมาบอกว่าเป็นไง

Comment

ได้แล้ว

ขอบคุณทุกความเห็นจ้า

Comment

แล้ว V.4 ใช้ key เก่าได้หรือป่าว หรือหาจากไหน Pm มาก็ได้ครับ

Comment

key จากv3 มาใส่ก็ก็ได้คับ

Comment

กลับมาเปนอีกละ เซง

Comment

Working...
                  X