Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC 7750BE กันได้เท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC 7750BE กันได้เท่าไร

อยากรู้ ท่านที่ใช้ 7750BE ลากกันได้สุดๆ ไกลแค่ไหน
    ของ ผมอุปกรณ์ ไม่พร้อม ใช้ เดิมๆ อยากรู้จริงๆ นะ

ผมได้ 3.1 ซิ้งเดิมครับ เล่น stalkers ได้ไ ม่กระตุก หรือดับ
    ท่านดัยได้เยอะกว่านี้ okกว่านี้แนะนำวิธีการจูนด้วยครับ

Comment

Originally posted by ช.สาวกamd View Post
      ผมได้ 3.1 ซิ้งเดิมครับ เล่น stalkers ได้ไ ม่กระตุก หรือดับ
      ท่านดัยได้เยอะกว่านี้ okกว่านี้แนะนำวิธีการจูนด้วยครับ
      ซิงเดิมได้ประมาณ นี้ แหละครับ ร้อนมากมาย เด๋วหาซิงค์เปลียนก่อน เด๋วกลับมาบอก

Comment

ของผมตามแรปบนเหมือนกันครับแต่ไป3.2แล้วไม่นิ่งครับ
        ผมไม่ถนัดคอนฟิกแรมอ่าครับ ยอมรับเลยยังขาดประสปการณ์อยู่อะครับ

Comment

ซิ้งเดิมๆ 3.0 ก็แจ่มแล้วครับ

Comment

3.3 แต่ไม่นิ่ง เลยลดมาใช้ 3.28 ชิวๆ
            ปล.ไม่ใช่ซิ้ง stock นะ

Comment

ซิ้งใหม่ ไฟเดิม ได้ตามรายเซ็นต์ ครับ

เย็นสบาย

Comment

ผม ซื้งเดิม ไฟเดิม ได้ตามลายเซ็นต์
                เล่นแล้วยังไม่มีปัญหาอะไร
                ดีครัีบ

Comment

ผมได้ 3.24 GHz. เคยไปถึง 3.4 กว่า แต่ไม่นิ่งเลยต้องลงมา
                  ตอนนี้นิ่งตึ๊บ ไม่มีปัญหาไดๆ รอบอร์ดใหม่อยู่กะจะลากให้ถึง 4 GHz. เลย

Comment

แล้ว 7750be+ ecs a780 ละ oc ได้เท่ากันมั่งครับ

Comment

3xxxGHz แถมอวก

Comment

3.4 หรือ 3.5 ไม่แน่ใจ ซิ๊งค์ ANDY มั่งถ้าจําไม่ผิด

Comment

ได้ที่เท่าไร่สอนด้วยดิครับ ว่าเพิ่มไฟเท่าไร่ ตัวคูณ บัส เท่าไร่ อยากรุ้ ผมได้ 2.99 เอง อิอิ กำห่วยบรม

Comment

Originally posted by kessopha View Post
                            ได้ที่เท่าไร่สอนด้วยดิครับ ว่าเพิ่มไฟเท่าไร่ ตัวคูณ บัส เท่าไร่ อยากรุ้ ผมได้ 2.99 เอง อิอิ กำห่วยบรม
                            ตามนี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=441368

Comment

Originally posted by chaiyapat. View Post
                              แล้ว 7750be+ ecs a780 ละ oc ได้เท่ากันมั่งครับ
                              ของผมซิ้งเดิม ไฟ 1.4 ได้ 3.2 นิ่งๆ ลองไป 3.3 แล้วไม่เวิร์ค

Comment

Working...
                              X