Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC 7750BE กันได้เท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผม X2 5000+ ซิ้งเดิมไฟ เดิม ได้ แค่ 3.1 แว๊กกๆๆๆ ผิดกระทู้ ไปแหละค๊าบบบบ แว๊ปปป

(แอบช่วยดัน)

Comment

Originally posted by Offkhochi View Post
      ผม X2 5000+ ซิ้งเดิมไฟ เดิม ได้ แค่ 3.1 แว๊กกๆๆๆ ผิดกระทู้ ไปแหละค๊าบบบบ แว๊ปปป

(แอบช่วยดัน)
      555+ ฮา อยากมีส่วนร่วม อิอิ... คนใช้น้อยแล้ว

Comment

2.7 เท่าเดิม

มิกล้าลาก

55+

Comment

2.71 - - *

ลากไม่เป็น

Comment

AUTo ดีที่สุดครับ

ปรับตามใช้งานครับ....ทำให้เครื่องเย็น

Comment

3.0 พัดลม เดิม กะ ลาก ไป 4 เสียว

Comment

3.2ใช้งาน 3.3คล๊อกเล่นไม่กล้าใช้กัวไฟแรมกะcpu ไม่พอ...บอร์ดไม่อำนวย

Comment

เิปิดมาปรับตัวคูณ 16 บัส 200 3.2GHz เข้าวินโด้ได้ยิ้มหวาน เทส PI รีสตาร์ททันที เศร้า - -

ทำไรไม่ถูก กลัวๆ อากาศร้อน

เลยปรับแค่ตัวคูณ 15 เล่นที่ 3.0 พอก่อน -*-

Comment

ผมลากได้ 3225.2 MHz ซิ้งเดิมๆ

Comment

Originally posted by redhot69 View Post
                      3.0 พัดลม เดิม กะ ลาก ไป 4 เสียว
                      ถ้า4ติดรบกวนsaveภาพมาให้ดู แล้วขอสูตรหน่อยครับ ผมทำยังไงก็ไม่เกิน3.5ถ้าเกินกว่านี้ไม่เจอฟ้าก็บูทไม่ติดครับ แค่ 3.5เข้าวินโดว์ได้ผมก็ดีใจแล้วครับ แต่เห็นที่เวบ vmoteck เล่นกับ dfi กับน้ำแล้วไป 3.5 ได้พอลองเองแล้วไม่ถึงครับ คงยอมแค่นี้ครับ

Comment

ขอ สูตรหน่อยคับ
                        เพิ่งมาเล่น AMD
                        ใช้ 7750BE + DFI LP DK 790FXB-M2RSH ยังหาวิธีปรับไม่ได้

Comment

Working...
                        X