Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Godfather II มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The Godfather II มีปัญหาครับ

เล่นไปไม่ถึง 10 นาทีค้างครับ ค้างแบบภาพค้างไปเลย แต่เสียงยังไม่ค้าง ยังมีเสียงคุยกันอยู่ [ไปคุยกับเพื่อนก่อนค้าง]

ก่อนหน้านี้เกมส์ Dead Space ก็เป็นเหมือนกันครับ เห็นว่า Engine ตัวเดียวกันด้วยแต่ไม่รู้ว่าเกี่ยวอะไรกันไหมครับ ลองเปลี่ยน Driver ใหม่แล้วนะครับ ก็ยังไม่หาย

SPEC : CPU:C2Q 2.4/GPU:8800GT/PSU:450W/MB:P5KSE/RAM1GB*2 เป็นที่ PSU หรือเปล่าผมก็สงสัยเหมือนกันครับ

ของ Reloaded หรือป่าวครับ กะจะโหลดอยู่

Comment

ผม ก็ปรกตินะครับ เล่น ได้ ของ รีโหลด นั้น เเหละ
      ไม่มีปัญหาอะไร เล่น ไป เป็น ชั้วโมง สอง ชั้วโมง ได้
      ยังงี้อาจจะเป็นที่ พีเอสยูไม่พอเเน่เลยครับ ทำให้การทำงานของการ์ดจอ ดับลง อะครับ
      ผมเดานะครับ

Comment

มันมาแล้วหรอครับ ในบิทไทยผมยังไม่เห็นเลย

...........................หรือมันออกนานแล้วผมตกข่าวหว่า

Comment

เล่นจนไปเมืองที่2ก็ไม่มีปัญหาไรนะครับ

Comment

ผมปกตินะครับตอนนี้รอ Trainer มา มาแค่ +1 ยุรอมาซัก+10 แหล่มเลย

Comment

เออ ไม่ทราบว่า ไปเมืองกันยังไงครับ พอดี ผมทำภารกิจ ที่มันให้ทำแล้ว ตอนนี้มันไม่มีภารกิจขึ้น ผมก็ไร่ไปยึดบ้าน ที่มันมีตัวหนังสือว่า CR อะครับ ผมก็ไปยึด หมดเลย แล้วยังมี ให้ทำคือคน ที่หัวมันมีรูปเงินผมก็เข้าไปคุยกับมันมัน บอกให้ผมไปฆ่าคนจากนั้นผมก็ฆ่าแล้วได้เงิน แต่มันไม่้มีภารกิจอื่นเลยหรอครับ ให้ทำแต่ยึดบ้านกับรับภารกิจจากคนธรรมดาอะครับ

Comment

จะไปอีกเมืิองตอนยึนให้หมดคับเมืองแรก

แล้วฆ่าบอสใหญ่มัน แล้วจะไปที่สนามบินไปอีกเมืองฮ่ะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ทำไมตอนแรกเลยที่หน้าจอดำๆเสียงพูดมันกระตุกๆทิ้งระยะคำแต่ละคำนานด้วย สเปคตามเลยเซ็นเลย-*-

ของreloadedเหมือนกันตอนสร้างตัวละครกดตรง aparelไรเนี่ยแหละกระพิบรั่วจัดเลยลื่นเม้าไม่ได้ด้วยเวรจริงๆลบลงใหม่2รอบแล้ว -*-
                    Last edited by YaKuZiA; 5 Apr 2009, 21:05:56.

Comment

เป็นที่ตัวเกม Reloaded มังคับ

Comment

ผมเล่นได้ไม่มีปัญหาเลย อย่างที่ท่านพูด Reload เหมือนกัน เล่นจบแล้วด้วย

Comment

ผมละอยากได้สูตร เพิ่มตังจริงๆ จ้างลูกน้องคุมร้านไม่พอเลย

Comment

Working...
                          X