Announcement

Collapse
No announcement yet.

photoshop cs พิมพ์ไทยไม่ได้อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• photoshop cs พิมพ์ไทยไม่ได้อ่ะคับ

คือรบกวน ท่านเทพที่เก่งด้านนี้มาตอบหน่อยคับ photoshop cs พิมพ์ไทยไม่ได้อ่ะคับ ต้องทำไงคับ
    คือมันไม่รับ ภาษาในเครืองเลยอ่ะคับ พอกด ตัวหนอนมันกลายเป็นภาษจีนซะงั้นอ่ะคับ ยังไงขอรายละเอียดด้วยนะคับ ทุกท่าน ว่าต้องทำไง ต้องลง font ใหม่รึ ป่าว ขอบคุณล่วงหน้านะคับ ผม รอคับรอ

ไม่เป็นจึง ต้องเรียน ไม่รู้จึงต้องถาม

พิมพ์ในnotepadแล้วเอาไปวาง

Comment

ผมว่าน่าจะหา ฟอนที่มันรองรับ นะครับ ลองดูครับ มะแน่จาย

Comment

พิมพ์ในnotepadได้เฟ้ย
        พิมพ์ฟ้อนอะไรก็อปมาวางก็ได้ฟ้อนนั้น
        ทำประจำ

Comment

ขอบคุณคับ ทุกท่านเลย มากคับผม

Comment

Working...
          X