Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV ใครมีวิธีทำให้พลังอมตะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV ใครมีวิธีทำให้พลังอมตะครับ

ตอนนี้เล่นภารกิจที่มันให้ปล้นยาในโรงบาลดเก่าอะครับ 6ดาวเฉยเลยตอนปล้นเสร็จสวาทมากึนตรึมไม่รอดสักที อยากได้เทรนเนอร์ ที่ทำให้พลังชีวิตไม่ลดอะครับ แพ้มา4-5ตาแล้ว -*-

ช่วยหน่อยนะครับผมลองโหลดมามันเป็นไฟล์ให้ไปวางทับอะครับแล้วก็เป็นของ1.0.0.1 ตอนนี้อัพเป็น.3กลัวเกมเจ๊งอะครับใครมีวิถีช่วยทีนะครับขอบคุณครับ

ไม่ผ่านที่เดียวกันเลย
    ผมเคยผ่านละ จบเควสกลับเซฟเอ็าส์ เอารถมาซึ่งเล่น กระเดินตกสะพานตาย เกิดโรงบาล เซ็งเลยไม่เซฟขี้เกียจเล่นต่อเลย

Comment

ใช้สูตรเติมเลือดเอาจิครับ กดเรื่อยๆ

Comment

เอ่อ เทรนเนอร์ขอแบบกดน้อถ้าแบบก็อปทับไม่ค่อยกล้าเสี่ยงถ้ามีใครใช้ก็ช่วยบอกหน่อยละกานน่อ

ปล.มีแจกโอ*0*

Comment

โอ่ ผ่านและครับใช้สกิลขับรถอัพเทพสุดๆอุอุ

ฟลุคมากตำรวจข้างนอกติดบัคจมดิน -w-

Comment

ด่านนี้มีทริค คือ ก่อนเข้าโรงพยาบาล กด cheat ลดดาว ทีนึง โทรศัพท์จะจำไว้ น่าจะใช้กันอยู่แล้ว

ขับรถไปจอดด้านข้าง ที่มีรั้วมีช่องตรงนั้น กลับรถไว้แบบพร้อมหนีได้เลย เลือกทำเลดีๆ
            บุกเข้าไปตรงช่องรั้ว ฆ่าไปเรื่อยๆ จนได้ยา
            ตอนจะหนีก็ฆ่าตำรวจสองสามคน แล้ววิ่งออกมาที่รูรั้วนี้ ขึ้นรถ แล้วขับหนีไปเลย ไม่ต้องสนใจ พอพ้นรีบกด cheat ลดดาว ผ่านละ...หุหุ

Comment

พกกระหรี่ติดตัว ให้มันปั๊มเลือดให้ไม่ตาย

Comment

อยากเห็นรูปภารกิจจิงๆ ยังเล่นไม่ถึงไหนเลยง่ะ เหอๆๆ

Comment

คือ ผมมีนะ ใช้กับ 1.3 ได้สบายไม่มีปัญหาใดๆ แต่มันจะผิดกฎเว็บปะครับ (ถ้าไม่ผิดเดี๊ยวมาแจก)

Comment

Working...
                  X