Announcement

Collapse
No announcement yet.

Orthos มันเผา 4 หัวไม่ได้ใช่ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Orthos มันเผา 4 หัวไม่ได้ใช่ไหมคับ

ตอนนี้กำลังลองคล็อก X4 9550 อยู่คับ เอา Orthos มาเทสปรากฎว่ามันเผาแค่หัว 1,2 ลองก็อป Folder ที่เก็บ Orthos แล้วสร้างขึ้นมาอีก Folder นึง เปิด Orthos ขึ้นมาทั้ง 2 ตัวจากคนละ Folder กัน จากนั้นสั่งเผาปรากฎว่ามันก็เผา 2 หัวอยู่ดีคับ -_-"

ตอนนี้เทสด้วย Prime95 แทนคับ แต่ผมว่ามันไม่ชัวร์เท่า Orthos คับ
    Last edited by noom9888; 4 Apr 2009, 17:42:08.

ไมรู้ครับ ผมแค่ หัวเดียวก็ไม่ผ่านละ - -*

Comment

โหด นะ ครับ ..

Comment

Prime95 สิครับ

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
          โหด นะ ครับ ..
          ผมเอา X4 9550 มาแปลงหนังคับ ต้องเน้นเสถียรเข้าไว้คับ ไม่เน้นลากไกลเอาพอดีๆคับ

Comment

intel burn แต่โหดนะ --

Comment

Prime95 ครับ ผมว่าเท่ากันครับ ผมดูจากการรัน CPU มันขึ้น 100% เ ลยครับ

Comment

Orthos ไม่ค่อยโหดนะผมว่า

ต้อง Everest

Comment

orthos ปรับ 10 รันสักเดือนสิ โหดไหม อิอิอิ

Comment

Working...
                  X