Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rapidshare Premium Account (ลาภเป็ด)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Rapidshare Premium Account (ลาภเป็ด)

เจอเว็บนึง เค้าให้หาเพื่อนมาสมัครสมาชิกต่อกัน 6 คน ก็จะได้ Rapid Share Premium ฟรี 1 เดือน
    ไม่รู้จริงเปล่า ลองดูกันมั้ย

คลิกที่ Refer Link ของผมเลยครับ
    http://www.freepremiumaccounts.com/?r=559207

อย่าเพิ่งกดอะไร ให้เลื่อนลงไปข้างล่างก่อน แล้วเลือกเอาตัวไหนก็แล้วแต่
    - ใช้ฟรี 1 เดือน ให้หาสมาชิก 6 คน
    - ใช้ฟรี 3 เดือน ให้หาสมาชิก 16 คน
    แล้วใส่ Email และตั้ง Password แล้วทำตามขั้นตอนจนจบ เพื่อนๆ ก็จะได้ Refer Link เช่นกัน
    เอาไว้ให้คนอื่นมาสมัครต่อ ช่วยๆ กันหน่อยนะครับ ได้ผลอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by pxus555; 5 Apr 2009, 10:14:28.

เวบหลอกเอา email กะ pass ล่ะม้าง

Comment

เคยได้ยินมาเหมือนกันนะ แต่ไม่รู้จริงเท็จยังไง

Comment

มันก็ได้อ่ะน่ะ แต่รู้สึกต้องจ่ายตังค์แล้วขอใช้ร่วมกันกับคนอื่นเหมือนมีเค้กก้อนนึงหั่นแบ่งอ่ะ แย่งกันโหลดแปบเดียวหมด ได้มาเดือนเดียวแค่รักษาสถานภาพไอดีเฉยๆ เพราะมันจะเติม traffic ให้วันละ 10GB มั้ง แล้วจะมี trafficshare ที่เราต้องซื้อเพิ่มเติมต่างหาก หมายความว่าถ้า traffic เราใช้หมดแล้วในแต่ละวันเป็น 0 แล้วเรามีโควต้าดาวน์โหลดใน trafficshare อยู่มันก็ดึงมาให้จนกว่าจะเหลือ 5GB (ซึ่งมันจะสงวนเอาไว้ไม่ต่ำกว่านี้) แล้วไอ้ trafficshare เนี่ยใช้หมดแล้วหมดเลยน่ะ ถ้าอยากได้โควต้าดาวน์โหลดเพิ่มก็ต้องจ่ายตังค์ ยิ่งใช้ร่วมกันแล้วมีสิทธิ์โดนแบนสูง

แนะนำเฉยๆน่ะว่าถ้าชอบแนวหนังก็สมัคร megaupload ดีกว่า เพราะมัน unlimited download โหลดหนังซีรี่ย์+ชมพูไม่อั้น(อัพเดตเร็วกว่าบิตไนไทยแน่นอน) แต่ถ้าเน้นโปรแกรมกับเกมก็ rapidshare เพราะหาง่ายกว่า แต่ต้องดูโควต้านิดนึงก่อนโหลด

Comment

Originally posted by hellods View Post
          มันก็ได้อ่ะน่ะ แต่รู้สึกต้องจ่ายตังค์แล้วขอใช้ร่วมกันกับคนอื่นเหมือนมีเค้กก้อนนึงหั่นแบ่งอ่ะ แย่งกันโหลดแปบเดียวหมด ได้มาเดือนเดียวแค่รักษาสถานภาพไอดีเฉยๆ เพราะมันจะเติม traffic ให้วันละ 10GB มั้ง แล้วจะมี trafficshare ที่เราต้องซื้อเพิ่มเติมต่างหาก หมายความว่าถ้า traffic เราใช้หมดแล้วในแต่ละวันเป็น 0 แล้วเรามีโควต้าดาวน์โหลดใน trafficshare อยู่มันก็ดึงมาให้จนกว่าจะเหลือ 5GB (ซึ่งมันจะสงวนเอาไว้ไม่ต่ำกว่านี้) แล้วไอ้ trafficshare เนี่ยใช้หมดแล้วหมดเลยน่ะ ถ้าอยากได้โควต้าดาวน์โหลดเพิ่มก็ต้องจ่ายตังค์ ยิ่งใช้ร่วมกันแล้วมีสิทธิ์โดนแบนสูง

แนะนำเฉยๆน่ะว่าถ้าชอบแนวหนังก็สมัคร megaupload ดีกว่า เพราะมัน unlimited download โหลดหนังซีรี่ย์+ชมพูไม่อั้น(อัพเดตเร็วกว่าบิตไนไทยแน่นอน) แต่ถ้าเน้นโปรแกรมกับเกมก็ rapidshare เพราะหาง่ายกว่า แต่ต้องดูโควต้านิดนึงก่อนโหลด
          ก็แสดงว่าได้ใช่มั้ยครับ เอาไว้ลองเทสดูก่อนก็ยังดีเนอะ
          ขอบคุณมากนะครับ สำหรับข้อมูลดีๆ ครับ

Comment

Originally posted by Ammer View Post
            เวบหลอกเอา email กะ pass ล่ะม้าง
            pass เราตั้งขึ้นใหม่เพื่อใช้ login ดูข้อมูลของเราครับ ไม่ใช่ pass ของ email เรานะครับ
            อย่าเข้าใจผิด

Comment

traffic วันละ 2.66 GB
              ซื้อ traffic share เพิ่ม 10 euro 100 GB

Comment

mega & Rapid นี้ต้องยอมรับจริงๆว่าสุดยอด เจ๋งว่าเวบบิทที่ว่าเทพสุดในบ้านเราเสียอีกน่ะ แต่ เดือนล่ะ 6.99 ยูโร น่ะครับ ใช่ย่อยเลย มีทุกอย่างจริงไม้จิ้มฟันยันเรือรบ

อยากได้ premium อีกจัง ใครมีขายถูกๆบ้าง อิอิ

Comment

Originally posted by kozaz View Post
                  mega & Rapid นี้ต้องยอมรับจริงๆว่าสุดยอด เจ๋งว่าเวบบิทที่ว่าเทพสุดในบ้านเราเสียอีกน่ะ แต่ เดือนล่ะ 6.99 ยูโร น่ะครับ ใช่ย่อยเลย มีทุกอย่างจริงไม้จิ้มฟันยันเรือรบ

อยากได้ premium อีกจัง ใครมีขายถูกๆบ้าง อิอิ
                  แชร์ megaupload กับผมม่ะ 3 เดือน 200 บ. โหลดไม่อั้น ไม่มีแบน ทุกวัน อิอิ

Comment

Working...
                  X