Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับ ไม่ทราบว่า The sim onlineคืออะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับ ไม่ทราบว่า The sim onlineคืออะไรคับ

พี่คับ ไม่ทราบว่า The sim onlineคืออะไรคับ
    พอดี ....เค้าฝากถามอ่าคับ^^
    คือว่าบุคคลนี้นิยม simมากๆคับ

ขอบคุณคับไว้ล่วงหน้าคับ

dun

Comment

sim onlineมีหลอมันไม่มีหลอก

Comment

เกมsimที่ออนไลน์ไง -*-

Comment

เคยเปิดบริการนานมากแล้วครับ แล้วตอนนี้ได้ข่าวมาว่าปิดไปแล้ว

อันนี้ไม่แน่ใจนะครับเพราะไม่ได้ ติดตาม Sims Online

ส่วนตัวเกมเป็น Engine ที่ใช้ใน The Sims 1 ครับ

สามารถพูดคุยกันได้ สร้างบ้าน ตัวเกมเปิดกว้างมาก และ

ที่สำคัญ** เสียค่าบริการ Air time แพงมาก (สาเหตุที่ปิด + คนเล่นน้อย)

Edit : เพิ่มปก
          Last edited by punchawat; 5 Apr 2009, 19:01:04.

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
            X