Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟังเพลงแล้วมันดัง แป๊ก ๆ ปุ๊ ๆ เกิดจากอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟังเพลงแล้วมันดัง แป๊ก ๆ ปุ๊ ๆ เกิดจากอะไรครับ

เกิดจากอะไรครับ เป็นที่ลำโพงหรือ ซาวการ์ด ครับ

จะได้แก้ปํญหาได้ตรงจุด

ลืมบอกไปว่าใช้ออนบอร์ดน่ะครับ

คนละเครื่องกับในลายเซ็น

Comment

Disable Input

ลองฟังเพลงจาก Youtube ก่อน บางทีก็เป็นที่เราเซ็ตผิดครับ

Comment

ใช้ Foorbar2000 อยู่อ่ะครับ

เซตยังงัยอ่า

ซาวออนบอร์ด

Comment

ตู้เย็นมันตัดไฟหรือป่าว ที่ห้องผมก้อเป็น ตอนตู้เย็นมันตัดมันจะดัง แป๊กๆ ที่ลำโพง

Comment

Originally posted by natee2 View Post
            ตู้เย็นมันตัดไฟหรือป่าว ที่ห้องผมก้อเป็น ตอนตู้เย็นมันตัดมันจะดัง แป๊กๆ ที่ลำโพง
            ขาดว่าไม่้เกี่ยวครับ

Comment

Working...
            X