Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870ทำไมยังแพงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870ทำไมยังแพงครับ

ผมใช้3870ทำไมดูราคาแล้วมันยังแพงอยุ่เลยถ้าเทียบกับ4850

ว่าจะสอย4850มาเพราะแรงกว่าแต่ราคามันดันเท่าๆกัน-*-
    ก็เลยไม่แน่ใจว่าซื้อใหม่ดีรึปล่าว
    หรือรอปีหน้าเอาให้ใหม่กว่า4800series
    ผมเล่นเกมที่โหดๆในตอนนี้ก็ยังลื่นๆclockนิดหน่อย ผมเน้นเอาไว้ดูdvd

ขอถามอีกหัวข้อครับถ้าเราปรับพัดลมเต็มร้อย การ์ดจอจะปลอดภัยไหมครับคือเย็นแต่พัดลมพัง55
    ขอคำแนะนำด้วยครับ

การ์ดจอผมถ้าปรับเต็มร้อยก็54
    ถ้าออโต้61-65

Comment

มันไม่ีพังง่ายๆ หรอก
      มีแต่เสียงดังจนน่ารำคาญ

ถ้าไม่ได้ใช้ ก็รอเลยครับ
      รอปีหน้า
      แล้วก็รออีก
      ปีหน้าค่อยซื้อ

Comment

Originally posted by pandaranger007 View Post
        มันไม่ีพังง่ายๆ หรอก
        มีแต่เสียงดังจนน่ารำคาญ

ถ้าไม่ได้ใช้ ก็รอเลยครับ
        รอปีหน้า
        แล้วก็รออีก
        ปีหน้าค่อยซื้อ
        ขอบคุณมากนะครับ ถ้าอุณหภูมิ65 ผมใช้his3870 ปกติใช่ไหมครับ

Comment

advice ขายอยู่ 2850 นะท่าน ไม่รู้ดีปล่าวอ่ะครับ

http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0018726

ราคาพอกับ 4670 แต่เก่ากว่า ไม่รู้แรงกว่าขนาดไหน

Comment

ถ้าไม่ปกติก็จับปรับเต็มร้อยไปเลย

Comment

เหอะๆของผมhis3870 iceq4 turbo 5800บาทดูในเวปก็แล้ว ไปถามที่ร้านแล้วด้วยครับ
              เริ่มงงแฮะๆ

Comment

หรือว่าค่าซิ้งค์มัน3000บาท555

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                  advice ขายอยู่ 2850 นะท่าน ไม่รู้ดีปล่าวอ่ะครับ

http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0018726

ราคาพอกับ 4670 แต่เก่ากว่า ไม่รู้แรงกว่าขนาดไหน
                  สนใจตัวนี้เหมือนกันเลยครับ เค้าว่าประกัน l/t แต่ถ้าปีหน้ามันเลิกผลิตก็จบกันเลย

แล้ว C ยังไม่เป็นแบบ solid เลย ชาวบ้านเค้าsolid กันหมดแล้ว

หาคนเคยใช้มา คอมเม้น ท่าจะดีนะครับ ถ้ามันดีจริง จะได้ใช้ของดีราคาประหยัด

Comment

จริงด้วยแหะลืมดู C มัน แต่ก็ถูกจริงๆ

อยากรู้ว่าร้อน-เย็นแค่ไหน

Comment

การ์ด คนเคยรวย ก็งี้แหละ ครับ

Comment

แดร...ก ไฟโครตๆ

Comment

สรุปคือซื้อใหม่ดีไหมเนี่ย

Comment

"เกรียนหวาด"

ชื่อยี่ห้อ บ่งบอก ขนาดเกรียนยังขยาด

Comment

ของมันแรงครับ ราคาก็ต้องแรง ผมว่ามันไม่น่าจะเทียบกับ 4670น๊ะ

Comment

Working...
                              X