Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870ทำไมยังแพงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kan00077 View Post
    แดร...ก ไฟโครตๆ
    ไม่ โค ตะ ระ หรอกผมเคยใช้อยู่ค่าไฟเพิ่มขึ้นเดือนล่ะไม่ 100-200 ครับสำหรับผม

Comment

แรงพอๆกะ 8800GT เลยนี่ครับ 3870

และราคา 2800 ผมเลือก 3870 นะ อย่างน้อยๆ ก็การ์ดรุ่น(เคย)สูง

แต่ไม่เอาดีก่า เพราะไม่มีตัง -*-

Comment

Originally posted by ruxky View Post
        "เกรียนหวาด"

ชื่อยี่ห้อ บ่งบอก ขนาดเกรียนยังขยาด
        เกรียนหวาด = เกรียนปักหวาด

Comment

3870 แรงกว่า 4670 เยอะ ครับ ออกมาสู้ พอ 9600GT มัน ต่างกันที่ เกม ด้วย
          3870 ตอนนี้ หาไม่ค่อยเจอ ละ รอ ยี่ห้อ กบ ดูดิ อาจมีขาย

Comment

สรุปค่อยซื้อดีกว่าเพราะลองลงเกมใหม่ๆแล้วก็ยังเล่นได้อยุ่
            เดี๋ยวไปเรียนเมืองนอกค่อยแอบลักลอบเอาของUSAมาขายต่อให้ปีหน้านะครับอิอิ
            ขอบคุณมากทุกความเห็นครับ

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
              เกรียนหวาด = เกรียนปักหวาด
              มันปักเป็นด้วยเรอะ หวาดเขียวนะไม่ใช่ เซนที้หวาด

Comment

Working...
              X