Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS ซื้อของอะไรดีดรับที่ทนและใช้ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมอยากทราบวิธีคำนวน ว่าเครื่องเราจะต้องใช้ ups เท่าไหร่น่ะครับ..

ใครพอจะมีสูตร หรือเว็ปคำนวนบ้างไหมครับ

Comment

เคยใช้Leonics ทนดี 4-5ปีละ ยังดีอยุ่เลย
      แต่ตอนซื้อ ไม่นึกถึงอนาคต ไฟไม่พอเลย

ปัจจุบัน ใช้Syndrome

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับผม อิอิ

Comment

ผมใช้Syndromeอยู่ ทนดีเปิดคู่กับคอมโหลดบิทตลอด24ชั่วโมง

แต่ยี่ห้อนี้รำคาญอย่างนึง ตอนมันสำรองไฟร้องลั่นบ้านเลย

Comment

ดีทั้งน้องซิน ทั้งน้องเอ

Comment

Originally posted by deedocmtc View Post
              ผมอยากทราบวิธีคำนวน ว่าเครื่องเราจะต้องใช้ ups เท่าไหร่น่ะครับ..

ใครพอจะมีสูตร หรือเว็ปคำนวนบ้างไหมครับ
              http://www.buycoms.com/buyers-guide/ups/index.asp

Comment

LEONICS จะไปใช้ของนอกทำไมเมื่อของคนไทยเราก็ทำได้

Comment

งบมาก APC
                  นิยมของไทยคุณภาพคุ้มราคา SYNDOME (ปัจจุบันใช้มา 2 ปีกว่าแล้ว)
                  ช่วงนี้ฝนตก ไฟดับ ไฟกระชาก ช่วยได้เยอะ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ อิอิ

Comment

Working...
                    X