Announcement

Collapse
No announcement yet.

Win 7 built 7068 x 64 ดีไม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Win 7 built 7068 x 64 ดีไม๊ครับ

Win 7 built 7068 x 64 ดีไม๊ครับ
    เทียบกะ 7048 แล้วเป็นไงมั่งครับ
    มีใครใช้มั่งยังครับ
    พวก software 32bit เช่น set fsb ใช้ได้หรือไม่ครับ
    ขอบคุงคร้าบบผม

ยังไม่ได้ลองเหมือนกัน
    รอผู้รู้มาตอบครับ

Comment

ก็ดีนะครับ บั๊กน้อยลง เสียงแตกพร่าก็ไม่มีแล้ว^^

Comment

ถ้าหาไดรเวอร์ได้ครบก็ดี ผมลงไดรเวอร์มือถือsonyไม่ได้ก็เลยเอาออกแล้ว

Comment

มารายงานครับ
          Set FSB กะ Riva 2.44 ใช้ได้ดีครับ
          ส่วนเกมส์ 32bit ก้อทยอยลง ตอนนี้ COD4 ได้ครับ แต่ทำไม Crysis origin เล่นม่ายได้ จอมืด

Comment

Working...
          X