Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยเกี่ยวกับการจัดสเป็กนิดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยเกี่ยวกับการจัดสเป็กนิดหน่อยครับ

เห็นพี่ๆน้องๆ มาขอจัดสเป็กตามนั้นตามนี้ พอมีพี่ๆน้องๆมาจัดสเป็กให้จะมีเจ้า M/B GIGABYTE EP45T-UD3R ตัวนี้มาเป็นอันดับต้นๆเลย อยากรู้ว่ามีข้อดีข้อเสียอย่างไร แล้วแตกต่างกับ P5Q มากน้อยเพียงใด ทั้งๆที่ราคาไล่ๆกัน แต่ไม่ค่อยจะมีพี่ๆน้องๆท่านใดแนะนำให้ไปอยู่ในสเป็กที่พี่ๆน้องๆเค้าขอมาครับ

*PS อยากรู้จึงมาถาม ไม่ได้มาป่วนอะไรแต่อย่างใด แต่มันสงสัยจิงๆครับ

Working...
X