Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมใช้ค่ายแดงหรอืค่ายเขียวดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่มี แต่หากใช้ค่ายเขียวตัวเดียว ใช้กับ p5q-delux ก็ดีอยู่แล้ว อย่าเปลี่ยนเลย ยกเว้นจะเปลี่ยนเพื่อทำsli (เอาgtx 295 มาทำsli อุๆ แรงงงงงงงงงงง.....)

Comment

Originally posted by shady View Post
      ไม่มี แต่หากใช้ค่ายเขียวตัวเดียว ใช้กับ p5q-delux ก็ดีอยู่แล้ว อย่าเปลี่ยนเลย ยกเว้นจะเปลี่ยนเพื่อทำsli (เอาgtx 295 มาทำsli อุๆ แรงงงงงงงงงงง.....)
      โห เอามาสองเลยหรอ

หมดไปยอะนะนั่้น

ตัวละหมื่นกว่าไม่ใช่หรอครับ

Comment

ซื้อ2ตัวมา crossfire หรือ SLI ดู PSU ด้วยนะครับเดี๋ยวมีวูบ

Comment

Originally posted by Khow View Post
          ซื้อ2ตัวมา crossfire หรือ SLI ดู PSU ด้วยนะครับเดี๋ยวมีวูบ
          ใช้ GTS 250 ตัวเดียว iCute 500 W เอาอยู่ป่าวครับ

Comment

^
            ^
            ^
            อยู่

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              ^
              ^
              ^
              อยู่
              ครับ

อิอิ ดีใจจังไม่ต้องเสียค่า PSU เพิ่ม

Comment

ถ้าใช้ nVIDIA มีให้เลือกอยู่แค่สอย GTX 295 มาใช้แทนถ้ามีตัง
                เพราะจากที่ดู mainboard ไม่รองรับการทำ SLI

Comment

4850คุ้มครับ

Comment

Originally posted by Taholebo View Post
                    4850คุ้มครับ
                    ลังเลละเนี่ย

Comment

Originally posted by Apolly View Post
                      เขียว เพราะมีหลายเกมที่มันสนับ มากกว่าบางเกม ยังกับบังคับให้ใช้ เขียวอย่างเดียวด้วย
                      เกี่ยวหรอ

Comment

4850 คุ้ม ๆ +1

Comment

Originally posted by boykpc View Post
                          4850 คุ้ม ๆ +1
                          เล่นเกมสู้ GTS 250 ได้ป่าวครับ

แล้วสวยป่าวละครับ 4850 อ่ะครับ

Comment

Originally posted by bandit_m View Post
                            เล่นเกมสู้ GTS 250 ได้ป่าวครับ

แล้วสวยป่าวละครับ 4850 อ่ะครับ
                            ต้องลองเองครับ เรื่องพวกนี้ ความรู้สึกจากการเห็นภาพ ของแต่ละคน คงไม่เหมือน จะนำมาใช้ตัดสินไม่ได้ เรื่องสวยหรือไม่สวย

ส่วนความแรงจากที่เขาเทสกัน มันก็แรงพอๆกันครับ
                            Last edited by kgb99; 5 Apr 2009, 17:23:16.

Comment

ผมแนะนำค่าย(หงส์)แดงครับ

คุ้มจัด ประหยัดจริง !!

Comment

ชอบแดงอ่ะ ดูที่ผมใช้ดิ อิอิ

Comment

Working...
                                X