Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูเน็ตบ้านกันคับ (แรงจิงๆนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูเน็ตบ้านกันคับ (แรงจิงๆนะ)

ไปดูกันเลย...

true : http://www.temppic.com/img.php?05-04...0.58868600.jpg
    bcoms : http://www.temppic.com/img.php?05-04...0.38614200.jpg
    adslthailand : http://www.temppic.com/img.php?05-04...0.02885300.jpg

อันนี้ล่าสุดคับ 14:59น.

Last edited by masteronline_01; 5 Apr 2009, 15:01:44.

งงครับ

Comment

อะไรครับ

Comment

สื่ออะไร

Comment

งงเหมือนกัน ว่าทำไมมันวัดได้ เท่านี้

Comment

เน๊ตบ้านนี้มันหมายถึง 56k ครับ ส่วนความเร็นขนาดนี้เค้าเรียก Hi-Speed แล้วครับ
            ความเร็วนี้ ประมาณ 2MB ครับ ปรกติ

Comment

เปิดยริการไว้ที่เท่าไหร่อะคับ

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
                เน๊ตบ้านนี้มันหมายถึง 56k ครับ ส่วนความเร็นขนาดนี้เค้าเรียก Hi-Speed แล้วครับ
                ความเร็วนี้ ประมาณ 2MB ครับ ปรกติ
                นี่มันไม่ช่าย 2 m แล้วคับ นี่มัน เกือบจะ 20m ละ

Comment

Originally posted by kaesoda View Post
                  นี่มันไม่ช่าย 2 m แล้วคับ นี่มัน เกือบจะ 20m ละ
                  ใช่ๆ นี้มันไม่ใช้ 2MB นะ มันปาเข้าไป 20MB เลยด้วย งงเลย วัดมาทุกเว็บเลยนะ

Comment

ขโมยเน้ตผมไปอะป่าว เนี่ยท่อมันเปิด 8m แต่ วิ่งไม่ถึง 2m อะของผมตอนนี้ โทรบอกช่าง ก้ยังไม่แก้ให้ซะที

Comment

Originally posted by kaesoda View Post
                      ขโมยเน้ตผมไปอะป่าว เนี่ยท่อมันเปิด 8m แต่ วิ่งไม่ถึง 2m อะของผมตอนนี้ โทรบอกช่าง ก้ยังไม่แก้ให้ซะที
                      ขโมย เอามาทั้งหมู่บ้านเลย

Comment

โอ้ววว จอจ แรงเว่ออะครับ...สงสัยที่เขาบอกว่าทรุอยากจะปล่อย 16 เม็มาก็ได้เพื่อจะแข่งกับข่าวที่ว่าแม็กเน็ตจะออก 12 เม็ก ....จอจงงอย่างแรง...

Comment

งั้นผมก็คือผู้ที่ถูกเลื่อก สินะ 16MB เนีย

Comment

เหรอ............อ่านไม่ละเอียด โทดทีครับ แล้วตกลง มันหมายฟามว่ากะไรล่ะครับ
                            สรุป HISP แรงเกินเหตุ ช่ายป่ะ จาได้รู้ ก็แหม ชื่อกระทู้ พา งงอ่ะครับ

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
                              ปล่อยไก่เลย ตรู ว๊า...........555+

Comment

Working...
                              X