Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA4 มันให้ส่องอะไรครับ งง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA4 มันให้ส่องอะไรครับ งง

ติดมาราวๆช.ม.นึงละครับจำได้ว่าเคยมีคนถามแต่ผมหากระทู้เก่าไม่เจออะครับ ช่วยตอบทีนะครับผมเสียค่าส่องกล้องเป็น100และครับ-w-*

ปล.เสียดายเครื่องผมปรับ High ได้มันดันเรนเดอร์ไม่ทันทำใจเล่นมีเดียมT_T

อันนี้หน้าจะให้โทรศัพท์เข้าเบอร์คนที่เราหา แล้วเราก็ส่องกล้องแล้วจะเห็นมันคุยโทรศัพท์ ก็เข้าไปกระทืบมันมั้ง
    จําไม่ได้ล่ะ

Comment

อ๋อ มันจามีคนโทรหาเรา แล้วไห้เราส่องกล้องหามัน

ปล.มันจาอยู่ตรงม้านั่งทางซ้ายคับ ลองสังเกตดู พอคุยเส็ดก็ไล่ทืบมันเลย อิอิ

Comment

ทางซ้ายหรอครับ แล้วๆถ้าจะใช้สไนเปอร์ส่องแล้วเปรี้ยงเลย เป็นไรไหม*-*

Comment

มองแถวๆนั้นครับ จะมีคนนึงที่ถือโทรศัพท์มือถือขึ้นมาคุย พอเราคุยจมมันจะวางหูพร้อมเรา ก็คนนั้นหล่ะ ระหว่างที่เราคุยก็ลองสังเกตุหา แล้วค่อยๆเดินไปใกล้ๆ พอคุยจบก็เอาช๊อตกันสอยระยะเผาขนแมร่งเลย 555+

จากนั้นก็เหลือแค่หนีตำรวจแล้วครับ

Comment

อ่อไม่ได้อยู่ฝั่งตรงข้ามหรอครับผมส่องเป็นช.ม.เลยไม่เจอสักที - -

รอบท้ายเห็นขยะปลิวรีบส่องเลย ผิดหวังมาก

ปล.ตอนนี้กำลังบ้าไปงัดรถจากโชวรูมมาครับ แลมโบ555+แรงดีของฟรีชอบ*-*

Comment

มันให้เราหาคนแล้วฆ่าทิ้งซะ

ผมทำแบบ เดินลงไปข้างล่าง

แล้วโทรเข้าเบอรืมัน

พอมันรับ น่านละ

ช่ายเลย

Comment

โอ้มายก็อต..โหด ๆกันทั้งนั้น
                มันไม่มีอาวุธ..นะครับล่อกันขนาดนั้นเลย..โหดเจง ๆ อิอิอิ..

Comment

คนที่ใส่ฮูดสีเหลบืองครับ หาเจอแล้วสอยเลย

Comment

อ๋อ ภารกิจนี้
                    เหอๆ มันนั่งอยู่ซ้ายล่าง จัดการมันเลย แล้วลงไปเก็บของด้วย

Comment

มันอยู่ข้างล่างแถวๆม้านั่ง จุดจะไม่แน่นอน ผมเล่นหลายรอบที่อยู่ไม่ซ้ำกัน

ถ้ารู้ตัวอยู่แล้ว ไม่ต้องโทรก็ได้ ส่องเลย ตัวใส่เสื้อมีฮูดเหลือง

Comment

มันว่ายน้ำอยู่ครับ เอาระเบิดปาเลย

Comment

ขอเซฟเกมได้ไหมครับ

พอดีลงแพทแล้วหาย

เล่นได้ใกล้ๆกันเลย

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                          X