Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองเปิด Server BF2 แรงๆ ครับ (ตั้งที่ datacenter 1Gbps*)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองเปิด Server BF2 แรงๆ ครับ (ตั้งที่ datacenter 1Gbps*)

Server BF2 แรงๆ ครับ (ตั้งที่ datacenter )
    เขียน ea th แล้ว update list ก็ได้

แต่ใครไม่เจอให้เข้า
    PORT : 16567

มีระบบ Rank เหมือน Official Server แต่เป็น Rank เฉพาะคนที่เล่นใน Server ครับ (มาเริ่มกันใหม่ หุหุๆ)
    โหลดไฟล์นี้ไปติดตั้ง จะสามารถดู Stats/Unlock ได้จาก BFHQ ใน Game ครับ
    http://track.sniffier.com/download/TPBF2_PRS.exe (เฉพาะคนที่ติดตั้ง bf2 ใน default path นะครับ)

สามารถดู Rank/Stats ผ่าน Website ได้ที่ http://track.sniffier.com/bf2/

หากใครโดน Punkbuster แตะออกให้โหลดไป update ที่นี่
    http://sniffier.com/download/pbsetup.exe

ชวนมาเล่นกันเยอะๆ นะครับ ถ้าเต็มจะได้เปิดเพิ่ม

จะลองเข้าไปเล่นดูครับ ตั้งแต่ ea thปิดไม่ได้เล่นเซ็ง!!!ยศกำลังขึ้นเลย

Comment

แผ่นผีเล่นได้มั้ยครับ

Comment

^

ไม่น่าจะได้นะครับ

Comment

ลืมถาม ver. ไรครับ

Comment

ถ้าแผ่นผีเล่นได้บอกนะครับเด่วบึ่งเลย เกมนี้ของแท้ร้านแถวบ้านไม่รับมาสักที-*-

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
              ลืมถาม ver. ไรครับ
              1.41 ครับ

Comment

ผมมีแผ่นแท้รุ่นแรกเลย
                เพราะซื้อมาเล่นแต่ก่อนน่ะครับ

แล้วก็พอมันเริ่มออกภาคเสริมมาเยอะ ก็เลยไม่ได้ตามแล้ว
                คิดว่ามันเริ่มไร้สาระเกิน แล้วไม่ค่อยว่างเล่น เลยไม่ได้เก็บละ
                (แบบThe sim 20กล่องงี้เล่นได้เกมส์เดียว ตายดีกว่า)

อยากรู้ว่าจะเล่นได้ไหม ที่เล่นกันตอนนี้เวอร์ชั่นอะไร
                ต้องอัพโดยซื้อแผ่นแท้ภาคเสริมมาลงเพิ่มด้วยใช่ไหม
                ถ้าแผ่นเกมส์หลักแท้ แล้วแผ่นเสริมเถื่อนเล่นได้มะ

นอกเรื่องผมว่าเกมส์แบบนี้ควร จ่ายเงินรอบเดียวก็พอ ไม่ใช่เกมส์เนื้อเรื่องหนิ
                เสริมแค่ทีมใหม่เฉยๆน่าจะโหลดเอาก็พอ เอาภาคเสริมมาขายแบบนี้มันเหมือนหลอกกินเงินเลย = ='

Comment

เด่วจะลองครับ หาแผ่นก่อน

Comment

Project reality Mod ใครอยากเล่นก็มาเล่นกันได้นะครับ คนจะได้เยอะๆ อ่านกฏด้วยนะครับ^^

www.Gamelity.com

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
                      ผมมีแผ่นแท้รุ่นแรกเลย
                      เพราะซื้อมาเล่นแต่ก่อนน่ะครับ

แล้วก็พอมันเริ่มออกภาคเสริมมาเยอะ ก็เลยไม่ได้ตามแล้ว
                      คิดว่ามันเริ่มไร้สาระเกิน แล้วไม่ค่อยว่างเล่น เลยไม่ได้เก็บละ
                      (แบบThe sim 20กล่องงี้เล่นได้เกมส์เดียว ตายดีกว่า)

อยากรู้ว่าจะเล่นได้ไหม ที่เล่นกันตอนนี้เวอร์ชั่นอะไร
                      ต้องอัพโดยซื้อแผ่นแท้ภาคเสริมมาลงเพิ่มด้วยใช่ไหม
                      ถ้าแผ่นเกมส์หลักแท้ แล้วแผ่นเสริมเถื่อนเล่นได้มะ

นอกเรื่องผมว่าเกมส์แบบนี้ควร จ่ายเงินรอบเดียวก็พอ ไม่ใช่เกมส์เนื้อเรื่องหนิ
                      เสริมแค่ทีมใหม่เฉยๆน่าจะโหลดเอาก็พอ เอาภาคเสริมมาขายแบบนี้มันเหมือนหลอกกินเงินเลย = ='
                      พูดอีกก็ถูกออก EA THAI ยุบไปแล้วด้วย... ให้ความสำคัญมากมาย ???

ตัวที่ผมเปิดเป็น Original BF2 ครับโหลด Patch 1.41 มาก็พออะ

Comment

ขุดๆ

Comment

น่าสนใจ

เฉพาะcd-keyแท้เท่านั้นรึเปล่าครับ

ป.ล.ชื่อ จขกท.คุ้นๆเหมือนเคยอยู่แคลนเดียวกับผม (M@dF) รึเปล่า

Comment

ขอลิงค์วิธีอย่างละเอียดได้เปล่างับ พึ่งเคยเล่น

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                              ขอลิงค์วิธีอย่างละเอียดได้เปล่างับ พึ่งเคยเล่น
                              http://www.gamelity.com/forum/

Comment

Working...
                              X