Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดยังไงกับ true ที่จำกัดการดาวโหลด.?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เค้ากันไว้สำหรับการต่อพ่วง 1เครื่องขึ้นไป

Comment

กำล่ะบ้านมีคอม2เครื่อง ของน้อง1ผม1 !!!

ถ้าเนตอัพเป็น3เมกคิดยังไงอ่ะครับ

ก็ว่าล่ะทำไมเล่นเกมออนไลน์พร้อมกันแล้วเน็ตหลุดบ่อย
      Last edited by Dej_SAVAGE; 6 Apr 2009, 10:07:38.

Comment

เค้าเขียนไว้ไม่ให้คนใช้ของค่ายอื่นอิจฉาครับ หุๆ

Comment

ใช้ๆ ไปเหอะ เงื่อนไขนี้ ผมเห็นมาตั้งนานแหละ ผมโหลด bit 24ชม. ตลอดไม่เห็นมันจะเป็นอะไรเลย ใช้มา 5 ปีละ

Comment

ความเชื่อครับ โหลดๆไป ชิว

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
              กำล่ะบ้านมีคอม2เครื่อง ของน้อง1ผม1 !!!

ถ้าเนตอัพเป็น3เมกคิดยังไงอ่ะครับ

ก็ว่าล่ะทำไมเล่นเกมออนไลน์พร้อมกันแล้วเน็ตหลุดบ่อย
              3Mbps

> 3072KBps = 3072/8 = 384KB/s
              > 384KB/s x 60s = 23040KB/min
              > 23040KB/min x 60min = 1382400KB/hr
              > 1382400/1024 = 1350MB/hr

แต่ 3Mbps มันไม่มีกำหนดนิ หุหุ

Comment

แต่ก็มีบางคนเคยดดนเหมือนกันนะคับ ไม่รู้แก้ยังไงลืมไปแล้ว

Comment

เล่นยังไงก็ไม่มีทางโหลดถึงหรอกครับ เพราะตัวเนตมันจำกัดตัวเองอยู่แล้ว เขาแค่บอกว่ามันโหลดสูงสุดได้เท่านี้

ถ้าได้มากกว่านี้ ก็เท่ากับว่าคุณวิ่งด้วยเนตความเร็วอื่นที่สูงกว่าโปรคุณ(เขาก็ต้องหยุดแก้ไขก่อน)

สรุป เอาไว้กันเนตมันวิ่งไปให้ลูกค้าเกินกว่าที่ลงทะเบียนไว้นั่นแหละ

Comment

ตายละ

3 Mb ผม 1 ชั่วโมง กดไป เกือบๆ GB ละ

โดนมั๊ยเนี่ย...

Comment

Working...
                    X