Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ driver compaq v3000 ตัว sound ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ driver compaq v3000 ตัว sound ครับ

ขอ driver compaq v3000 ตัว sound ครับ ด้านหลังเครื่องเป็น v3500 และ 3261 au ครับ พอดีลง windows ใหม่ เป็น XP SP3 นะครับ ลงตามขั้นตอนแล้ว UAA - MODEM - AUDIO ก็ยังไม่ได้ครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ดันครับ ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

ขอทราบว่าท่านลง OS xp หรือ vista คับ

Comment

ให้แตกไฟล์ด้วย winrar และ ให้มัน search ไฟล์ใน folder ดูครับ ถ้าเจอแล้วปกติ ก็โอเค

ถ้าไม่เจอก็ลองลงวินโดวส์ตัวอื่นดู เพราะตัวนี้ปัญหาเยอะ ทั้งเครื่องและ XP SP3

XP SP2 ดีที่สุด

Comment

Working...
        X