Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธี flash bios ของบอร์ด matsonic อย่างละเอียดครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธี flash bios ของบอร์ด matsonic อย่างละเอียดครับ..

เมนบอร์ดยี่ห้อ matsonic ผมจะทำอัพเดทไบออส ได้ไฟล์ไบออสเวอร์ชั่นใหม่มาแล้ว กับไฟล์อัพเดทยูทิลิตี้ แต่ปัญหาคือมันต้องทำผ่านดอส อย่างเดียวซึ่งวิธีนี้ผมไม่ถนัดมากๆ ถ้าทำใน XPก็พอได้อยู่ครับ.. ขอเป็นแบบละเอียดนะครับ.. มีรูปอธิบายด้วยก็ดีมากๆ ขอบคุณนะครับ..

MB Matsonic MS7308D Socket 370, SiS chipset
Working...
X